Hivi kuna watoto wa kishua ambao wapo JF?


C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,862
Likes
1,956
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,862 1,956 280
baada ya kufatilia nyuzi nyingi na mada nyingi zinazoanzishwa jf na wana jf........

hadi najiulizaga hivi humu jf kuna watoto wa kishua ambao tupo nao humu ndanii wanaotumia hili jukwaaa ninaposema watoto wa kishuaa nina maana mambo safi
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
4,027
Likes
2,288
Points
280
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
4,027 2,288 280
baada ya kufatilia nyuzi nyingi na mada nyingi zinazoanzishwa jf na wana jf........

hadi najiulizaga hivi humu jf kuna watoto wa kishua ambao tupo nao humu ndanii wanaotumia hili jukwaaa ninaposema watoto wa kishuaa nina maana mambo safi
Wapo,niwataje?
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,707
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,707 280
baada ya kufatilia nyuzi nyingi na mada nyingi zinazoanzishwa jf na wana jf........

hadi najiulizaga hivi humu jf kuna watoto wa kishua ambao tupo nao humu ndanii wanaotumia hili jukwaaa ninaposema watoto wa kishuaa nina maana mambo safi
Kama wapo basi wale ambao ni obese na wako secluded na society hivyo chimbo lao ni jf kujiliwaza.
 
Kine3

Kine3

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
290
Likes
104
Points
60
Kine3

Kine3

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
290 104 60
baada ya kufatilia nyuzi nyingi na mada nyingi zinazoanzishwa jf na wana jf........

hadi najiulizaga hivi humu jf kuna watoto wa kishua ambao tupo nao humu ndanii wanaotumia hili jukwaaa ninaposema watoto wa kishuaa nina maana mambo safi
Sio watoto wa kishua tu hata Washua we yewe wamo.
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
2,425
Likes
2,689
Points
280
Age
39
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
2,425 2,689 280
MIMI BINAFSI NDIO MSHUA MWENYEWE, labda wanangu ndio watoto wa kishua
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,472
Likes
1,819
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,472 1,819 280
baada ya kufatilia nyuzi nyingi na mada nyingi zinazoanzishwa jf na wana jf........

hadi najiulizaga hivi humu jf kuna watoto wa kishua ambao tupo nao humu ndanii wanaotumia hili jukwaaa ninaposema watoto wa kishuaa nina maana mambo safi

Wapo kimya.
 
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
5,268
Likes
2,949
Points
280
Age
33
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2015
5,268 2,949 280
Mimi hapa mmoja wapo,na sikuiz mwenyewe nimekua mshua kabisa.
 
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
2,528
Likes
7,937
Points
280
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
2,528 7,937 280
kama huyo mtoto wa kishua akiwa anajitambua atakuwepo humu.
 

Forum statistics

Threads 1,250,246
Members 481,278
Posts 29,725,644