Hivi kuna wanawake wazuri wa kuoa humu JF


Pelham 1

Pelham 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
524
Likes
22
Points
35
Pelham 1

Pelham 1

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
524 22 35
Tangia nimejiunga na JF nina miaka 5 sasa JF.

Mpaka sijawahi hata kwa bahati mbaya kukutana na mwanamke mzuri humu JF
kila ninaekutana nae sio mzuri wa sura wa shepu.

Na kitu kimoja tulichobakiwa na kupewa sisi wanamme ni kuoa tena wale tunaowapenda tofauti na wanawake wao wanasubiria wito toka kwetu.

Imenifanya nijipange upya na kughairi kuoa.
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,477
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,477 280
Mkuu km JF umekosa

Jaribu kupita pita kwingine utakutana nae
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,683
Likes
119,516
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,683 119,516 280
Tangia nimejiunga na jf nina miaka 5 sasa jf
Mpaka sijawahi hata kwa bahati mbaya kukutana na mwanamke mzuri humu jf
Kila nae kutana nae sio mzuri wa sura wa shep!!
Na kitu kimoja tulichobakiwa na kupewa sisi Wanamme ni kuoa tena wale tunaowapenda tofauti na Wanawake wao wanasubiria wito toka kwetu....
Imenifanya nijipange upyaaaa na kugaili kuoa....
Ila huku sio gulio la wachumba bali ni THE HOME OF GREAT THINKERS
 
Liwagu

Liwagu

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2017
Messages
1,535
Likes
1,188
Points
280
Age
40
Liwagu

Liwagu

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2017
1,535 1,188 280
Ngoja nikupe kaufahamu kidogo kama hujui, asilimia kubwa ya wanawake wenye uelewa na wasomi ni sura ya bibi.
Kamauna taka mke wakujenganae maisha tafuta humu utawapata ma great thinker.
 
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,203
Likes
1,556
Points
280
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,203 1,556 280
Mtafute nanaa,na kuna mwingine anakaa mwanza yuko bomba tu ila nahisi kuna watu wanamiliki hayo majimbo.
 
samua

samua

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
957
Likes
553
Points
180
Age
33
samua

samua

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2016
957 553 180
Na bora usipate huyo mchumba humu
 
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
2,723
Likes
2,243
Points
280
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
2,723 2,243 280
Ungekuwa na pesa, wangekuwa walishakung'anga'nia mda tafuta pesa mkuu kama unataka watoto wazuri nenda pale kino, sinza..... au buguruni wale wazuri sana
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
3,005
Likes
2,579
Points
280
Age
55
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
3,005 2,579 280
Tangia nimejiunga na jf nina miaka 5 sasa jf
Mpaka sijawahi hata kwa bahati mbaya kukutana na mwanamke mzuri humu jf
Kila nae kutana nae sio mzuri wa sura wa shep!!
Na kitu kimoja tulichobakiwa na kupewa sisi Wanamme ni kuoa tena wale tunaowapenda tofauti na Wanawake wao wanasubiria wito toka kwetu....
Imenifanya nijipange upyaaaa na kugaili kuoa....
Kukutana nao kivipi kwa mfumo tunaotumia kimawasiliano! Mnalaghaiana pm hadi mnakutana live na kuanza kudharauliana "mishepu"?
Huo muda wa kuchezea namna hiyo mnao?
Ndiyo maana tunasihi sana dada zetu waache umaharage ya mbeya. Wawe wagumu, kuwapata iwe ni adha zaidi ya kuchimba tanzanite.
Hata hivyo nikuulize kama uliisha kutana na wafuatao: kapeace, miss natafuta, miss chagga, kasinde, mbitiyaza, kwa uchache, wabaya hao?
Wacha uzushi. Akiba ya sura zilizoboreshwa humu jf zipo za kumwaga, ila wewe haujawa serious na mambo hayo.
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,375
Likes
34,203
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,375 34,203 280
Huko unakoishi inaelekea wanakuina wewe mbaya sana wa kutisha hawakutaki.. ndio maana unawaongelea hao unaodai umekutana nao humu kuwa wapo hivyo..
Ww umeshapata mume?!
 

Forum statistics

Threads 1,235,412
Members 474,534
Posts 29,221,235