Hivi kuna uzoefu gani wa kimaendeleo wa kubadilishana kati ya Somalia na Tanzania? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna uzoefu gani wa kimaendeleo wa kubadilishana kati ya Somalia na Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chasha Poultry Farm, Aug 9, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,659
    Likes Received: 1,149
    Trophy Points: 280
    nimecheki tbc kwamba raisi wa somalia amekuja pamoja na mambo mengine kubadilishana uzoefu wa kimaendeleo kati ya tanzania na somalia, sasa mimi najiuliza ni ozoefu upi huo wa tanzania kujifunza somalia na somalia kujifunza tanzania?
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,610
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Hana lolote kaja kupata futari tu.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Huyu Rais wa Somalia si alikuja nchini juzi juzi tu? Uzoefu gani wanabasilishana au amefanya hapa Tuition centre?
     
  4. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 654
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna uzoefu wa kuuza matofali kama kule mbezi beach, uzoefu wa kuiibia serikali kama unaofanywa na paradise hotel, uzoefu wa uharamia wa baharini bila kusahau al-shabab walivyochangia ktk uchaguzi wa 2010.
     
  5. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,038
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Wasomali acheni kuuana wenyewe kwa wenyewe
     
  6. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,530
    Likes Received: 2,227
    Trophy Points: 280
    atakuwa amekuja kuangalia yale mabomu tuliyosema yameharibika g,mboto na mbagala ayachukue nadhani kwao yatakuwa na kazi kubwa tu.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Kaja Kuomba Mahindi Alisikia Tz Wametia Ngumu....

    Pia kaja Kujifunza nae Awe Vasco da gama iv

    (Somalia ni nchi pekee inayotembelewa na wasomali wenyewe)
     
  8. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,158
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Hivi ziara ya kipuuzi kama hiyo ndio nimeona pikipiki, magari ya ikulu na wanajeshi kibao waliolipwa maposho (per diem) ili kuanda sherehe ya kumpokea jamaa?
    Oh! My God, ona kodi za waja wako maskini zinavyofujwa na huyu papa uliyetupa.
     
  9. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mi naanza kupata wasiwasi yaani ziara mara mbili ndani ya kipindi cha miezi 6! this is too much. tena naona huyu jamaa anataka kutu jengea uaadui na wale maharamia wa pale Somalia maana najua kuwa wale majamaa hawaipendi serikali ya Somalia hivyo haya mahusiano ya jk na huyu jamaa nadhani yanaweza kuambukiza chuki ya wale ma pirates...........
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Kaja kupga futari then arudi kwao huyo,c mnajua kwao no msoc jaman!
     
  11. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 365
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hamna lolote huo wote upupu tu wa JK wao watapata kweli uzoefu toka kwetu ila we have nothing to gain from them labda uharamia,its just wastage of public funds of both somali n tanzanian citizens
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,751
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Anakuja kutufundisha namna ya kuendesha nchi bila serikali, anakuja kujifunza ni kwa nini hatuchukui siraha tukawatwanga watawala wakati wanakula nchi pekeyao na raia wakiwa hawana umeme, maji wala mafuta.
     
Loading...