Hivi kuna umuhimu gani wa kuvaa chupi au boksa.

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Oct 23, 2016
1,050
2,000
Hapo vip!!

Kunajamaa angu mmoja na nimebishanae sana eti ameniambia sometime yeye kunasiku anapiga misele yake akiwa amevaa suruale tu pasipo kuvaa chupi au boksa ni nijamaa wa dar.Nikawa nambishishia kwasabababu sio kitu cha kawaida.

Binafsi mimi mwenyewe siwezi kuvaa suruali bila boksa.

Hivi hii chupi kwa wakina Dada na boksa kwa wanaume inasaodia nni kwa nini tusivae suruale ili badushe yarelux kama jamaa anavyonishawishi hapa.

Dah!! But nakumbuka sometime inasaidia coz unaweza ukakaa Karibu na mtoto wa ukweli alafu mtarimbo ukaaza zingua,sasa huwa Mimi naingiza mkona nalikunjia kwa juu alafu boksa inabana kwasasababu nikiacha inaoneka kabisa jamaa anataka kutoboa suruali.

Wewe huwa unafanyaje ktk hii situation...
 

Nyendeke

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
1,398
2,000
Acha Chupi tu, Nguo zote ni Utamaduni tulio rudufu kutoka kutoka Mataifa yalioendelea sisi tulikuwa tunavaa Masegere yaliyotengenezwa kwa majani au ngozi za Wanyama na Maisha yalikuwa yanaenda swadakta kabisaa hivyo kuondoa kustarabika hakuna jingine la ajabu, Mfano hadi leo hii Wamasai Halisi wanavaa Mashuka bila Chupi huku wakifukazana na Mtamba hadi wanaushika Mkia ss ingekuwa ww si ndo ungegeuka Dungadunga!
 

Norshad

JF-Expert Member
Jun 3, 2013
4,524
2,000
unaweza inama tako likawa nje afu wa nyuma yako akadisa..boxa muhim, unaweza shikwa na haja ukiwa katika harakati zako, ukachamba suruali ikaloa kwa nyuma, aaagh kutembea tubeless labda katika mazingia ya ndani tu aissee, kwanza ni dalili za ngese ukishikwa tako utapigana?
 

SK2016

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
7,976
2,000
Boxer inanisaidia kustili dushe. Maana kuna wakati linakosa ustarabu,linataka kuinuka nikiwa job, sasa naliweka sawa ndani ya boxer kwanza.

Kwa wale marijali, mnajua harakati za dushe ndani ya boxer anapokuwa ame-sense vitu vizuri.
 

msemakweli2

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
1,636
2,000
Hapo vip!!

Kunajamaa angu mmoja na nimebishanae sana eti ameniambia sometime yeye kunasiku anapiga misele yake akiwa amevaa suruale tu pasipo kuvaa chupi au boksa ni nijamaa wa dar.Nikawa nambishishia kwasabababu sio kitu cha kawaida.

Binafsi mimi mwenyewe siwezi kuvaa suruali bila boksa.

Hivi hii chupi kwa wakina Dada na boksa kwa wanaume inasaodia nni kwa nini tusivae suruale ili badushe yarelux kama jamaa anavyonishawishi hapa.

Dah!! But nakumbuka sometime inasaidia coz unaweza ukakaa Karibu na mtoto wa ukweli alafu mtarimbo ukaaza zingua,sasa huwa Mimi naingiza mkona nalikunjia kwa juu alafu boksa inabana kwasasababu nikiacha inaoneka kabisa jamaa anataka kutoboa suruali.

Wewe huwa unafanyaje ktk hii situation...
kama una kibamia ya nini ujitie migarama ya chupi au boxa?sisi wenye mizigo ya maana ndio tunavaa hizo vitu kuzuia kurupushani ya hizo vyombo maana ukitembea inaenda kulia mara kushoto...kulia mara kushoto, hata ladies kama ni flat screen jivalia kisket chako tu kwakuwa hakuna hata anayejisumbua kukuangalia your all alone,ni kama unatembea usiku wa kiza totoro hakuna anayekuona so don't bother
 

jay4savage

Member
Dec 2, 2017
10
20
Hapo vip!!

Kunajamaa angu mmoja na nimebishanae sana eti ameniambia sometime yeye kunasiku anapiga misele yake akiwa amevaa suruale tu pasipo kuvaa chupi au boksa ni nijamaa wa dar.Nikawa nambishishia kwasabababu sio kitu cha kawaida.

Binafsi mimi mwenyewe siwezi kuvaa suruali bila boksa.

Hivi hii chupi kwa wakina Dada na boksa kwa wanaume inasaodia nni kwa nini tusivae suruale ili badushe yarelux kama jamaa anavyonishawishi hapa.

Dah!! But nakumbuka sometime inasaidia coz unaweza ukakaa Karibu na mtoto wa ukweli alafu mtarimbo ukaaza zingua,sasa huwa Mimi naingiza mkona nalikunjia kwa juu alafu boksa inabana kwasasababu nikiacha inaoneka kabisa jamaa anataka kutoboa suruali.

Wewe huwa unafanyaje ktk hii situation...
Duuh!kwan pan umuhim gan
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom