Hivi kuna uminyaji wa Demokrasia kama CCM?

MAHANJU

JF-Expert Member
Aug 26, 2014
5,109
2,000
Inapotokea mbunge wa CCM anafariki, ni kwanini CCM hupeleka watoto wao kurithi nafasi hizo ili kupata mgombea wao? Inamaana hua hakuna watu wenye uwezo zaidi ya vigogo hao? Huu ni uonevu uliokthiri na unakiuka katiba ya chama hicho.


Ndio maana hawataki katiba mpya hawa.Huu ni udhihirisho mojawapo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom