hivi kuna ulazima wowote wa kuvaa nusu uchi kwenye muvi na video | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi kuna ulazima wowote wa kuvaa nusu uchi kwenye muvi na video

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by menny terry, Apr 14, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wanajamvini nimekua nikijiuliza kwa nini dada zetu huvaa vichupi na sidiria tu kwenye video za muziki na baadhi ya movie? Alafu wana kuwa wakicheza staili za chumbani!! Hebu tulijadili hili tafadhali.
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukimuuliza mzee wa commercial atakuambia biashara matangazo............... Wakware na ambao ndio wanunuzi wa hizo video, ndio kinachowavutia kununua hicho...........

    Ila hii thread inahusianaje na JF Doctor?
     
  3. m

    menny terry Senior Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    we changia inahusiana ama haisiani we haikuhusu.
     
  4. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,986
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280

    MT,

    Punguza hasira basi! ingekuwa haimhusu asingechangia ila, kwavile inamuhusu ndo maana kachangia.

    Ukweli hii haikupaswa kuwa hapa, kwanini isipelekwe kunako shahili?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Namiss kuGROAN!We kama haimhusu umeweka aweze kuchangia ya kazi gani?Mambo ya uvaaji kwenye movie uchwara zenu hayana nafasi kwenye jukwaa la JF Dr.GROW UP!
     
  6. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #6
    Oct 30, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 36,071
    Likes Received: 41,108
    Trophy Points: 280
    Hamna ulazima saaana
     
  7. eddy mhando

    eddy mhando JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2017
    Joined: Mar 25, 2014
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Wewe huoni umuhimu ila kwa wanaovaa umuhimu wa kuvaa hivo ni mkubwa...asa ukizingatia biashara ni lazima iwe na matangazo
     
Loading...