Hivi kuna Raha Gani Ya Kuvuta Sigara Na Shisha.

frema120

JF-Expert Member
Jan 1, 2012
5,100
1,195
Nataka kujua hii kitu, kwani kuna mtu kaletwa ofisini anavuta sigara kila mara chooni mpaka na muonea huruma sana.

Kuna mwingine nilikutana naye semina (officer kabisa tena smart) anakula ugoro balah chooni na kutema tema mate kweli.

Mwingine kila siku akitoka kazini upita pale opp mango na kula/kuvuta shisha.

SASA HIVI;~
~ Kuna raha gani ya kuvuta sigara
~ Hivi shisha ni mchanganyiko wa nini, simpendi mtu anayevuta.
 

magwio

JF-Expert Member
Mar 19, 2014
266
0
Nataka kujua hii kitu, kwani kuna mtu kaletwa ofisini anavuta sigara kila mara chooni mpaka na muonea huruma sana.

Kuna mwingine nilikutana naye semina (officer kabisa tena smart) anakula ugoro balah chooni na kutema tema mate kweli.

Mwingine kila siku akitoka kazini upita pale opp mango na kula/kuvuta shisha.

SASA HIVI;~
~ Kuna raha gani ya kuvuta sigara
~ Hivi shisha ni mchanganyiko wa nini, simpendi mtu anayevuta.

Wewe utakuwa wa jinsia ya ke .
 

mankachara

JF-Expert Member
Sep 27, 2013
5,884
2,000
kuna siku nlimuliza mvuta sigara aliniambia sigara inamsaidia kupunguza baridi ndani ya mwili wake
 

DarKwetu

Member
May 7, 2014
67
0
upo hapo?
 

Attachments

  • 1400693434508.jpg
    File size
    9.1 KB
    Views
    222

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,799
2,000
Nataka kujua hii kitu, kwani kuna mtu kaletwa ofisini anavuta sigara kila mara chooni mpaka na muonea huruma sana.
Kuna mwingine nilikutana naye semina (officer kabisa tena smart) anakula ugoro balah chooni na kutema tema mate kweli.
Mwingine kila siku akitoka kazini upita pale opp mango na kula/kuvuta shisha.
SASA HIVI;~
~ Kuna raha gani ya kuvuta sigara
~ Hivi shisha ni mchanganyiko wa nini, simpendi mtu anayevuta.
lakini unautangaza kabisa huo ugoro
frema120
 

NullPointer

JF-Expert Member
Feb 7, 2011
3,467
2,000
shisha ina nguvu sana zaidi ya sigara, wajinga wanaiga sababu wanaona kwenye tv watu wanatumia, hakuna raha yoyote kwenye smoking sema walio addicted kuacha inahitaji umuue afu umfufue.. kuna jamaa moja chuo nlichosoma mwaka jana alikua anavuta shisha balaa kamedhohofika mwili ukikasukuma kanaenda, nliingia room yake sekunde 30 kichwa kiliuma masaa ile harufu tu..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom