Hivi kuna mtu anazikumbuka rangi za bendera ya NCCR kweli?

rallphryder

rallphryder

JF-Expert Member
3,525
2,000
Yaani hata kwenye mikutano ya ukawa kuna bendera 2 tu za Cuf na Chadema! Mbatia umeiua NCCR mpaka vijijini.
 
Umslopagazi

Umslopagazi

JF-Expert Member
1,372
1,500
Yaani hata kwenye mikutano ya ukawa kuna bendera 2 tu za Cuf na Chadema! Mbatia umeiua NCCR mpaka vijijini.
Hakuna anayekumbuka rangi za bendera hizo za nccr naona imeshakufa.
 

Forum statistics


Threads
1,424,622

Messages
35,068,583

Members
538,026
Top Bottom