Hivi kuna maumivu makali zaidi ya haya Ndugu zangu?

rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,653
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,653 2,000
nlipokua dogo wa miaka 7 nliwah kubanwa govi na zipu ya jinsi wakt nmemalz kukojoa,jinsi nlivyokua nakomaa kuiondoa zip nd nazid kujibana mwsho wazaz wakaon niend nkatailiwe moja kwa moj...aisee mpka leo cjawah kuhisi maumiv makal kama yale,nmesha achwa na madem nliokua nawapenda ila maumiv nliyoyapat hayafiki hat kdg !
Itakuwa zip iibana hasaa
 
Lexus SUV

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
1,852
Points
2,000
Lexus SUV

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
1,852 2,000
USHAWAI KUPIGA PUCHU MPAKA CLIMAX , SASA BADALA YA KUTOA SHAHAWA , UNATOA UPEPO ,





DAH STOSAHAU ASEEE , JAPO KUWA NDO ILIKUWA YA MWISHO KUPIGA NYETO .
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,653
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,653 2,000
USHAWAI KUPIGA PUCHU MPAKA CLIMAX , SASA BADALA YA KUTOA SHAHAWA , UNATOA UPEPO ,





DAH STOSAHAU ASEEE , JAPO KUWA NDO ILIKUWA YA MWISHO KUPIGA NYETO .
Ukaona mwisho wako umefika
 
Humorous Junior

Humorous Junior

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
1,041
Points
2,000
Humorous Junior

Humorous Junior

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2018
1,041 2,000
Hapana hapo si unajifunza utamu, hiyo inaitwa tamu lakini inauma.

Unaonaje unavyosuguliwa sasa hivi mpaka moto unawaka
Maumivu ya kutolewa bikra
 
clinical pharmacology2

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
825
Points
1,000
clinical pharmacology2

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
825 1,000
Usiombe Ufungue Zipu Harafu Kwa Bahati Mbaya Ikabana Ngozi Ya Mb,,oo Utajikuta Unanena Kwa lugha Bila Kupenda.
Hamna Tena maumivu kuzidi haya
 
clinical pharmacology2

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
825
Points
1,000
clinical pharmacology2

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
825 1,000
Nasema ivi hakuna maumivu makali zaidi ya haya
nlipokua dogo wa miaka 7 nliwah kubanwa govi na zipu ya jinsi wakt nmemalz kukojoa,jinsi nlivyokua nakomaa kuiondoa zip nd nazid kujibana mwsho wazaz wakaon niend nkatailiwe moja kwa moj...aisee mpka leo cjawah kuhisi maumiv makal kama yale,nmesha achwa na madem nliokua nawapenda ila maumiv nliyoyapat hayafiki hat kdg !
 
maji ya gundu

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2018
Messages
1,105
Points
2,000
maji ya gundu

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2018
1,105 2,000
Ushawai liwa hela kwene kamali ukabakiwa na buku mbili afu alie kumanga akasema hachezi? Maumivu yake hayaelezeki
 

Forum statistics

Threads 1,314,664
Members 505,013
Posts 31,834,782
Top