Hivi kuna kiongozi wa kuaminika kabisa CCM? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna kiongozi wa kuaminika kabisa CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasimba G, Mar 26, 2012.

  1. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,438
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Wnajamvi wenzangu, kuna wakati huwa nakaa na kutafakari kwa kina juu ya viongozi wetu wa CCM na kujiuliza maswali mengi saana, je kuna kiongozi leo hii wa CCM anayeweza kuaminika kabisa either awe analala kanisani kusali au awe anakesha msikitini, kweli wananchi wenye ufahamu na wasio kuwa washiriki katika kuhujumu keki ya taifa ambae tunaweza kumuamini?

    Lengo la msomi ni kuwa baada ya kupata elimu atatue matatizo yaliyo katika jamii, lengo la mwanasiasa ni kuwa baada ya kupata uongozi atatue matatizo katika jamii inayomzunguka. Malengo ya hao mawili yanalingana.

    Viongozi wengi wa CCM ni watu ambao baada ya kupata uongozi basi hufikilia ni wapi kwa kuchuma na kurudisha hela alizohonga wakati kuingia madarakani, kuna mbunge mmoja wa zamani wananchi wake walihitaji msaada wake akawajibu ‘si niliwapa hela wakati wa kampein mnataka nini tena?’ Sasa ukichukua sampling ndani ya CCM utakuta if not 100% then atleast 95% wako hivyo, je ni watu wa kuaminika?

    Mifano hai tunayo, mjadara wa katiba, mambo kadhaa ya watu kuhujumu taifa na kuwasaport n.k. most of them wanaangalia maslahi individually, sio ya Taifa! Je ni wa kuaminika hao? Raisi wetu nadhani ana washauri kwanza wavivu kusoma na ni wavivu wa kutumia akiri vilevile! Je wapo kweli viongozi wa kuaminika ndani ya CCM?

    Nawasilisha.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,778
    Likes Received: 2,972
    Trophy Points: 280
    Ni sawa na kutafuta Bikira uswahilini!!!!
     
  3. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,438
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Yeah, unajua An k Mar alijijengea umaarufu lakini nilivyo muona akichangia muswada wa katiba nikasema niwalewale!
     
  4. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tena maeneo ya uwanja wa fisi
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180

    Wapi ndg yangu?
    Watanzania tumejichokea mpaka hatuoni. Angalia huyo tuliyempa kazi ya kutuongoza, watanzania hatukuona vizuri kumbe ana nazi badala ya kichwa
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    eeeh kumbe?
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    asilimia tano iliyobaki. wako kina sitta, mwakyembe, lembeli, manyanya nk.
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    Ban Ki moon ndiye kiongozi msafi aliyebaki ccm
     
  9. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hakunagaaaaa
     
Loading...