Hivi kuna kiongozi hapa Tz anaweza kukemea mlegezo?


F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,139
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,139 280
Huu uvaaji wa vijana wavulana kwa wasichana siku hizi umekuwa wa kusikitisha sana Viongozi wapo busy na mambo Yao huku jamii maadili yanazidi kubomoka uvaaji mlegezo sasa ni rasmi Pia vinguo vya kubana kwa akina mama navyo vinaelekea kubaya zaidi na Hakuna kiongozi atakayethubutu kulikemea hili janga linalovuruga maadili kwenye jamii
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,132
Likes
2,139
Points
280
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,132 2,139 280
Siku ikitokea kiongozi akasimama hadharani na kukemea uvaaji Mlegezo hapa Tanzania Nina uhakika yatakuwa ni maajabu ya karne
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Hili halihitaji viongozi kukemea...ni jukumu langu,na wewe kuhakikisha tunazua kama sio kufuta kabisa mmomonyoko wa maadili...kuna namna nyingi sana tunaweza kupambana na hili...mfano kupiga bhan uvaaje usiozingatia maadili kwenye public places! Kwenye dala dala n.k
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
Wenyewe wanavaa milegezo huoni wanavohangaika kupandisha suruwali wakiwa majukwaani
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,020
Likes
881
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,020 881 280
Kwani mlegezo ni dhambi?? Wakikua wataacha mi mwenyewe huo mlegezo ndo ulikuwa ugomvi wangu na walimu shuleni na mama nyumbani. lakini mwisho nimeacha mwenyewe tu..Ujana maji ya moto huwa unapoa
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,215
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,215 280
images?q=tbn:ANd9GcROskfR9HFTdi2FsnGPE_G0RRx768hKkcoDqpOxZy_B2Zo82V5jgg

huyu naye anatafuta nn
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,215
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,215 280

nani kasema msanii ni kioo cha jamii?
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Kila mzazi amkanye mwanae,

Wabongo bhana mnasubiri serikali iwafanyie kila kitu
 

Forum statistics

Threads 1,235,853
Members 474,755
Posts 29,238,576