Hivi kuna alowahi kutajirika au kupata mapesa magari na nyumba kwa hawa jamaa wa marketing kama wanavojinadi

Spark

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
558
500
Hivi alowahi kutajirika au kupata mapesa magar na nyumba kwa hawa jamaa wa marketing kama wanavojinadi ni nani anipe ushuhuda? Mana vijana wengi saiv badala ya kufanya kazi nawaona wanavomiminika pale makumbusho juu ya lile gorofa wakitaka utajiri!! Cjui wanajiita global allayance..kujiunga uwe na 560,000

Sent using Jamii Forums mobile app
 

General Galadudu

JF-Expert Member
Nov 7, 2015
1,841
2,000
Ndugu yangu acha kabisa huo ujinga we bora ulime bangi tu hata serikali itakuelewa

komando kinjekitile ngwale
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom