Hivi kuna aliyeitwa kwa usaili British Council?


T

The Blaze

Senior Member
Joined
Mar 23, 2016
Messages
131
Likes
70
Points
45
Age
31
T

The Blaze

Senior Member
Joined Mar 23, 2016
131 70 45
Igwee wakuu, hivi majuzi hawa jamaa walitangaza nafasi kadhaa zikiwemo invigillators, kuna aliyeitwa atujuze?
 
T

The Blaze

Senior Member
Joined
Mar 23, 2016
Messages
131
Likes
70
Points
45
Age
31
T

The Blaze

Senior Member
Joined Mar 23, 2016
131 70 45
Mwenye uzoefu na hawa mabwana wa British Council Tanzania katika masuala ya kazi na ajira atujuze
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,141
Likes
4,810
Points
280
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,141 4,810 280
Bado hatujaita.kuwa na subira kidogo.
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
6,160
Likes
6,552
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
6,160 6,552 280
Mkuu ukiomba kazi unaipa kama wiki 3 hivi baada ya deadline kupita...kwa kifupi ipotezee mazima kama uko full watakucheki tuu....
 

Forum statistics

Threads 1,235,836
Members 474,742
Posts 29,237,727