Hivi kumshika tako mpenzi wako hadharani ni vibaya au?

Money Penny

JF-Expert Member
Jun 20, 2016
12,642
2,000
Swali kama lilivyo hapo Juu
Naombeni majibu na mitazamo yenu

Picha imeongea yote jamaa

Screenshot_20190217-212150~2.png
 

Money Penny

JF-Expert Member
Jun 20, 2016
12,642
2,000
Inategemea na jamii mnayoishi na jinsi mnavyojichukulia kwenye hiyo jamii.

Kwangu mimi ni vibaya, maadili yangu yananisuta! Nitamshika mabega, mgongo na mwisho kiuno ila kuchezea kalio ni ishu private zaidi!
Heheheeh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom