Hivi kile kigari kinachopiga kelele usiku wa manane ni cha nani?


wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,238
Likes
7,172
Points
280
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,238 7,172 280
Yani kuna kigari sijui ni Alteza sijui ni subaru ikifika muda wa saa sita unusu hadi tisa hivi usiku wa manane huko barabarani kuna kigari hua kinapiga kelele sana zile za mufler/exousity.

Hivi huyu mwenye hicho kigari au dereva muda huo anakuwa anachezea hicho kigari kwa kuwa muda huo barabara inakuwa free kwa maana kwamba matrafiki hawapo au kwa kuwa muda huo babrabara inakuwa nyeupe ndio anachezea anavyotaka..
 
E

Easy E

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2012
Messages
1,108
Likes
163
Points
160
E

Easy E

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2012
1,108 163 160
Hivi starehe ya hizo (Subaru, alteeza) ni kukimbia sana au mingurumo? Mbona Gx 100 inakimbia pia lakini wamiliki wake hawana makeke sana?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Offshore Seamen

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
528
Likes
548
Points
180
Offshore Seamen

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
528 548 180
Mkuu unasikia kelele za antilag kutoka kwenye Alteza na Subaru STI au WRX.

Night Cruise Team huwa wanatoa burudani bila malipo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ben Carlson

Ben Carlson

Member
Joined
Jan 26, 2019
Messages
7
Likes
1
Points
5
Ben Carlson

Ben Carlson

Member
Joined Jan 26, 2019
7 1 5
Hichoooo nimekisikia kimepita sasahivi hapa mtwara kinaelekea na msumbiji
 
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,279
Likes
744
Points
280
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,279 744 280
Wee jamaa mseng.e sana unaandika habari km unaelezea masela wako maskani,jf iko kila ba member kila kona ya dunia,wacha kuassume boya andika uelewek km rijali.
Yani kuna kigari sijui ni alteza sijui ni subaru ikifika mda wa saa sita unusu hadi tisa hivi usiku wa manane huko barabarani kuna kigari hua kinapiga kelele sana zile za mufler/exousity
Hivi huyu mwenye hicho kigari au dereva mda huo anakuwa anachezea hicho kigari kwa kuwa mda huo barabara inakuwa free kwa maana kwamba matrafiki hawapo au kwa kuwa mda huo babrabar ina kuwa nyeupe ndo anachezea anavyotaka..
Sent using Jamii Forums mobile app
 
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,279
Likes
744
Points
280
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,279 744 280
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
2,035
Likes
2,950
Points
280
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
2,035 2,950 280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,932
Likes
9,401
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,932 9,401 280
Yani kuna kigari sijui ni alteza sijui ni subaru ikifika mda wa saa sita unusu hadi tisa hivi usiku wa manane huko barabarani kuna kigari hua kinapiga kelele sana zile za mufler/exousity
Hivi huyu mwenye hicho kigari au dereva mda huo anakuwa anachezea hicho kigari kwa kuwa mda huo barabara inakuwa free kwa maana kwamba matrafiki hawapo au kwa kuwa mda huo babrabar ina kuwa nyeupe ndo anachezea anavyotaka..
Hatimaye umeamia dsm mkuu....?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,245
Likes
11,644
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,245 11,644 280

Forum statistics

Threads 1,262,316
Members 485,560
Posts 30,120,613