Hivi kile kigari kinachopiga kelele usiku wa manane ni cha nani?


wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,238
Likes
7,172
Points
280
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,238 7,172 280
Yani kuna kigari sijui ni Alteza sijui ni subaru ikifika muda wa saa sita unusu hadi tisa hivi usiku wa manane huko barabarani kuna kigari hua kinapiga kelele sana zile za mufler/exousity.

Hivi huyu mwenye hicho kigari au dereva muda huo anakuwa anachezea hicho kigari kwa kuwa muda huo barabara inakuwa free kwa maana kwamba matrafiki hawapo au kwa kuwa muda huo babrabara inakuwa nyeupe ndio anachezea anavyotaka..
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,058
Likes
349
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,058 349 180
Sisitivii ilirekodi kuanzia masaki mpaka njia panda ya kawe, sembuse hiyo kusikia sauti kuanzia ubungo hadi kibaha
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,238
Likes
7,172
Points
280
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,238 7,172 280
Hayo unayajua wewe sisi tulionyeagwa hadi nyumba
Sisitivii ilirekodi kuanzia masaki mpaka njia panda ya kawe, sembuse hiyo kusikia sauti kuanzia ubungo hadi kibaha
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,238
Likes
7,172
Points
280
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,238 7,172 280
Naona ni kama hichi cha huku
Sanaaa, yaani kinapita usiku kulele za kufa mtu, ma antilag (not sure km nimepatia) kibao. Ha haaa ni starehe yake lkn tatizo amefululiza kutupigia kelele
 
A

Athlete

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2015
Messages
791
Likes
640
Points
180
A

Athlete

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2015
791 640 180
wengine tuna vigari vyetu tunalala navyo humu vitandani,vinaunguruma kama scania iliyokosa mafuta inataka kuzimika,muffler zinapiga filimbi tuu,hicho kigari chako tutakisikiaje!
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
7,136
Likes
11,922
Points
280
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
7,136 11,922 280
Huku kwetu Koromije tunasikia milio ya ng'ombe usiku kucha,si mnajua ng'ombe nao wanapeana papuchi usiku mzito?
Ndio wanapiga Kelele kama kigari?? Hahaaaaaaa sina mbavu mkuu πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 

Forum statistics

Threads 1,262,319
Members 485,560
Posts 30,120,637