Hivi kile kigari kinachopiga kelele usiku wa manane ni cha nani?


wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,238
Likes
7,172
Points
280
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,238 7,172 280
Yani kuna kigari sijui ni Alteza sijui ni subaru ikifika muda wa saa sita unusu hadi tisa hivi usiku wa manane huko barabarani kuna kigari hua kinapiga kelele sana zile za mufler/exousity.

Hivi huyu mwenye hicho kigari au dereva muda huo anakuwa anachezea hicho kigari kwa kuwa muda huo barabara inakuwa free kwa maana kwamba matrafiki hawapo au kwa kuwa muda huo babrabara inakuwa nyeupe ndio anachezea anavyotaka..
 
Designer_3434

Designer_3434

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2015
Messages
2,285
Likes
868
Points
280
Designer_3434

Designer_3434

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2015
2,285 868 280
sawa mkuu nawe nunua.
 
Director Cosmopolitan

Director Cosmopolitan

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
521
Likes
567
Points
180
Director Cosmopolitan

Director Cosmopolitan

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
521 567 180
Niwe mkweli Mwanza Ilemela na Nyegezi nimekiskia sana hata kipindi Fulani Bukoba nimekiskia sana. SERIOUS
 
tracebongo

tracebongo

Senior Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
180
Likes
162
Points
60
tracebongo

tracebongo

Senior Member
Joined Nov 18, 2018
180 162 60
Yani kuna kigari sijui ni alteza sijui ni subaru ikifika mda wa saa sita unusu hadi tisa hivi usiku wa manane huko barabarani kuna kigari hua kinapiga kelele sana zile za mufler/exousity
Hivi huyu mwenye hicho kigari au dereva mda huo anakuwa anachezea hicho kigari kwa kuwa mda huo barabara inakuwa free kwa maana kwamba matrafiki hawapo au kwa kuwa mda huo babrabar ina kuwa nyeupe ndo anachezea anavyotaka..
Usiku wa Manae = Usiku wa Manani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
abdi ally

abdi ally

Senior Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
159
Likes
254
Points
80
abdi ally

abdi ally

Senior Member
Joined Dec 4, 2018
159 254 80
Achen kunisumbua mbona nyiny mnatembea mchana
 
sinamvuto

sinamvuto

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
300
Likes
306
Points
80
sinamvuto

sinamvuto

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
300 306 80
Aisee!! hata nami huwa nakisikia hapa kijiji cha kinyeto mkoa wa Singida,itabidi tufuatilie kujua ni kigari cha nani na huwa anamaanisha nini kutoa sauti ya gari muda huo wa usiku kila siku!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
1,179
Likes
2,065
Points
280
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2018
1,179 2,065 280
Kweli we jamaa ni wa stendi.
 
Ed n Edd nEddy

Ed n Edd nEddy

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
4,925
Likes
3,619
Points
280
Ed n Edd nEddy

Ed n Edd nEddy

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
4,925 3,619 280
Mkuu huwa unakikimbiza kwa nyuma? Maana haiwezekani uwepo kuanzia ubungo hadi kibaha
Hahaaaaa. Labda anacheza na Doppler effect
 
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,224
Likes
1,413
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,224 1,413 280
Huku kwetu Koromije tunasikia milio ya ng'ombe usiku kucha,si mnajua ng'ombe nao wanapeana papuchi usiku mzito?
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
12,896
Likes
27,111
Points
280
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
12,896 27,111 280
Kama unaishi porini ni ngumu kukisikia ila sisi tunaokesha maofisini usiku hata paka apite tunasikia
Sawa wa mjini...sisi wa shamba tushazoea sauti za bundi na mapopo,.
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
4,477
Likes
2,923
Points
280
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
4,477 2,923 280
Yani kuna kigari sijui ni alteza sijui ni subaru ikifika mda wa saa sita unusu hadi tisa hivi usiku wa manane huko barabarani kuna kigari hua kinapiga kelele sana zile za mufler/exousity
Hivi huyu mwenye hicho kigari au dereva mda huo anakuwa anachezea hicho kigari kwa kuwa mda huo barabara inakuwa free kwa maana kwamba matrafiki hawapo au kwa kuwa mda huo babrabar ina kuwa nyeupe ndo anachezea anavyotaka..
Huku ninakoishi sijakasikia!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
nzaghamba

nzaghamba

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2017
Messages
331
Likes
215
Points
60
nzaghamba

nzaghamba

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2017
331 215 60
wakati mwingine hobby za watu, mtu anafeel yuko kwenye rally na kwakuwa usiku pametulia mtu anahisi burudani murua kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,262,329
Members 485,560
Posts 30,120,686