Hivi kile kigari kinachopiga kelele usiku wa manane ni cha nani?


wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,238
Likes
7,172
Points
280
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,238 7,172 280
Yani kuna kigari sijui ni Alteza sijui ni subaru ikifika muda wa saa sita unusu hadi tisa hivi usiku wa manane huko barabarani kuna kigari hua kinapiga kelele sana zile za mufler/exousity.

Hivi huyu mwenye hicho kigari au dereva muda huo anakuwa anachezea hicho kigari kwa kuwa muda huo barabara inakuwa free kwa maana kwamba matrafiki hawapo au kwa kuwa muda huo babrabara inakuwa nyeupe ndio anachezea anavyotaka..
 
C

copernicucci98

Senior Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
113
Likes
191
Points
60
C

copernicucci98

Senior Member
Joined Jul 28, 2018
113 191 60
Yani kuna kigari sijui ni alteza sijui ni subaru ikifika mda wa saa sita unusu hadi tisa hivi usiku wa manane huko barabarani kuna kigari hua kinapiga kelele sana zile za mufler/exousity
Hivi huyu mwenye hicho kigari au dereva mda huo anakuwa anachezea hicho kigari kwa kuwa mda huo barabara inakuwa free kwa maana kwamba matrafiki hawapo au kwa kuwa mda huo babrabar ina kuwa nyeupe ndo anachezea anavyotaka..
Hicho kigari kinapita nchi nzima mida hiyo?
 
S

selem

Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
11
Likes
21
Points
5
S

selem

Member
Joined Aug 12, 2017
11 21 5
Sio nchi nzima binafsi nakisikiaga kwenye barabara hii ya morogoro kuanzia mataa ubungo hadi kibaha
Mkuu huwa unakuwa kwenye hiyo coverage ya ubungo to kibaha kwa muda mmoja? Au hhwa unaamka unachukua usafiri kufuata huo mlio mpaka kibaha?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
jr wa arsenal

jr wa arsenal

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
595
Likes
590
Points
180
jr wa arsenal

jr wa arsenal

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
595 590 180
Kumbe huku nilipo hakipiti, basi sawa.
 
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
7,006
Likes
10,555
Points
280
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
7,006 10,555 280
Wewe mda huo unakuwa unasubiri nini kulala au mwanga?
Yani kuna kigari sijui ni alteza sijui ni subaru ikifika mda wa saa sita unusu hadi tisa hivi usiku wa manane huko barabarani kuna kigari hua kinapiga kelele sana zile za mufler/exousity
Hivi huyu mwenye hicho kigari au dereva mda huo anakuwa anachezea hicho kigari kwa kuwa mda huo barabara inakuwa free kwa maana kwamba matrafiki hawapo au kwa kuwa mda huo babrabar ina kuwa nyeupe ndo anachezea anavyotaka..
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,530
Members 485,585
Posts 30,124,993