Hivi kila mwanaume anataka kuoa mwanamke ambaye haendi club wala hanywi pombe?

Dec 10, 2020
81
125
Marafiki zangu wakiume huwa wanasema kwamba. “ hatuwezi kuoa wadada tunaolewa nao pale kidimbwi au tips”. Au wanasema hivi wale madem tunaowabambia kule club element pale watawaoa kina nani?”

Swali langu: Hivi kwanini wanaume wanapenda nasty girls yani wale ambao hawana aibu mfano anaweza akakatika viuno hapo au akavaa nguo kuonekana sexy maybe vitaiti au short pensi zile mapaja au maziwa kidogo yawe wazi yaonekane.

Na boys huwa wanawapenda madem kama hao yani wenye swaggs, clubs wanazijua zote mahoteli makubwa wanayajua. Unakuta katika mahusiano huwa wanajenga na hao huku akiwa anatafuta demu mwingine alietulia...

Na unakuta anakuja kuoa mdada hana habari ya kidimbwi wala sio mambo yake hayo wala wine hanywi anavaa simple tu.

Huwa mnataka nini wanaume? Mwanamke mwenye tabia zipi em leo kuweni wakweli. Funguka!
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
1,293
2,000
Tunaoa ili kuanzisha familia na kuingia kwenye jukum la kuwa mama na baba.

Sasa ww unawaza pombe na kujirusha club utapa wap mda wa kutengeneza familia na kuwa mama bora?

Kila mwanamke anauwezo wa kuwa mama ila sio kila mwanamke anaweza kuwa mama bora
Na kila mwanamke ana uwezo wa kuolewa, lakini sio kila mwanamke anauwezo wa kuyaishi maisha ya ndoa.

Wanaume wengi tunapenda kuoa mtu mwenye uwezo wa kuishi maisha ya ndoa na kuwa mama bora kwa familia kitu ambacho madem wapenda pombe na club hawana
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
20,332
2,000
Mimi hao wanaoonekana miyeyusho ndiyo mambo yangu. Sitaki goma ambalo kichupa kikijaa anashindwa kukwambia, yaani usipomwambia wewe utashangaa mmemaliza mwaka hamjawekana.
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
41,809
2,000
Hili nalo ni swali??

Hata wanawake wenye akili hawataki mwanaume anaewaza bata kila weekend..

Hakuna mtu anaetaka life partner anawaza pombe na clubs kila wiki...

Sababu hamtaenda clubs maisha yenu yote

Kuna kwenda clinic..shule za watoto
Kuongea na walimu..jumuia..na kadhalika
Hili nalo swali?
 

Kingfisher

JF-Expert Member
May 22, 2015
3,381
2,000
IMG_3873.jpg
 

M2 KU2

JF-Expert Member
Sep 15, 2011
328
250
Marafiki zangu wakiume huwa wanasema kwamba. “ hatuwezi kuoa wadada tunaolewa nao pale kidimbwi au tips”. Au wanasema hivi wale madem tunaowabambia kule club element pale watawaoa kina nani?”

Swali langu: Hivi kwanini wanaume wanapenda nasty girls yani wale ambao hawana aibu mfano anaweza akakatika viuno hapo au akavaa nguo kuonekana sexy maybe vitaiti au short pensi zile mapaja au maziwa kidogo yawe wazi yaonekane.

Na boys huwa wanawapenda madem kama hao yani wenye swaggs, clubs wanazijua zote mahoteli makubwa wanayajua. Unakuta katika mahusiano huwa wanajenga na hao huku akiwa anatafuta demu mwingine alietulia...

Na unakuta anakuja kuoa mdada hana habari ya kidimbwi wala sio mambo yake hayo wala wine hanywi anavaa simple tu.

Huwa mnataka nini wanaume? Mwanamke mwenye tabia zipi em leo kuweni wakweli. Funguka!
Ni kama kupanda mwendo kasi au daladala huku ukijipanga kununua usafiri wako binafsi ukishindwa kujipanga ndo utaishia kutozwa nauli kila siku na usumbufu Juu
 

Village fooler

JF-Expert Member
Mar 16, 2020
393
1,000
Unapoamua kuoa hapo unawachagulia wanao mama Bora kwao watakaejivunia kua nae mda wote Sasa ukienda kuoa mlevi hawezi kua mama Bora kwahyo utakua umewapoteza watoto wako kiujumla
 

Chairman Lee

JF-Expert Member
Mar 11, 2015
904
1,000
Marafiki zangu wakiume huwa wanasema kwamba. “ hatuwezi kuoa wadada tunaolewa nao pale kidimbwi au tips”. Au wanasema hivi wale madem tunaowabambia kule club element pale watawaoa kina nani?”

Swali langu: Hivi kwanini wanaume wanapenda nasty girls yani wale ambao hawana aibu mfano anaweza akakatika viuno hapo au akavaa nguo kuonekana sexy maybe vitaiti au short pensi zile mapaja au maziwa kidogo yawe wazi yaonekane.

Na boys huwa wanawapenda madem kama hao yani wenye swaggs, clubs wanazijua zote mahoteli makubwa wanayajua. Unakuta katika mahusiano huwa wanajenga na hao huku akiwa anatafuta demu mwingine alietulia...

Na unakuta anakuja kuoa mdada hana habari ya kidimbwi wala sio mambo yake hayo wala wine hanywi anavaa simple tu.

Huwa mnataka nini wanaume? Mwanamke mwenye tabia zipi em leo kuweni wakweli. Funguka!
Wewe ni nani kwanza?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom