• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hivi Kaunda suti ndio vazi rasmi la walinzi wa viongozi?

Hakimu Mfawidhi

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2018
Messages
1,357
Points
2,000
Hakimu Mfawidhi

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2018
1,357 2,000
Kaunda suti ni vazi naona linavaliwa sana na viongozi wetu hapa Tanzania kuliko nchi yoyote Africa kama sio Duniani.

Lakini kaunda haivaliwi na viongozi tu, kaunda inapendelewa hata na taasisi za ulinzi na usalama wa nchi yetu.

Walinzi wa rais na viongozi wakuu kaunda suti ni kama vazi lao rasmi, usipowakuta kwenye suti za kawaida hizi ambazo pia wanavaa mara chache sana utawakuta tu kwenye kaunda suti.

Naomba kuuliza, je kaunda ndio wazi rasmi la walinzi wa viongozi wetu?
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,043
Points
2,000
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,043 2,000
Zipo nyingi.Kuna kombati (vitenge) za JWTZ,Nguo zisizo fanana/sare,kanzu,suti za kimagharibi,nguo za kawaida zinazovaliwa na makoti marefu ya mvua na hizo Kaunda suti.
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
15,637
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
15,637 2,000
Itakusaidia nini hata ukimbiwa ndiyo
 
A

A k A

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2016
Messages
209
Points
500
A

A k A

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2016
209 500
Ni vazi lililo frexible ana uwezo wa kuhifadhi silaha yake na bado akaonekana nadhifu bila kubanwa na ndio maana vazi kma la suti wanavaa mara moja moja hasa kwenye special occasion(mtazamo huru)
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
15,637
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
15,637 2,000
Unajua ukiuliza kitu jitahidi uulize kile ambacho leo na kesho kitakusaidia sasa unataka kujua sawa je ukaambiwa ndio.
Siku ukakutana na mtu kajivalia tuu kama ulivyoaminishwa tayari unahisi au unaingiwa na hofu kuwa huyu ni mfu fulani kumbe ni laa hivyo haitakusaidia chochote mkubwa hata ukijua
Unaonekana weye si mwenzetu.Kwani haupendi stories za kumezea kahawa?
 
desmond3076

desmond3076

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
241
Points
250
desmond3076

desmond3076

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
241 250
Unajua ukiuliza kitu jitahidi uulize kile ambacho leo na kesho kitakusaidia sasa unataka kujua sawa je ukaambiwa ndio.
Siku ukakutana na mtu kajivalia tuu kama ulivyoaminishwa tayari unahisi au unaingiwa na hofu kuwa huyu ni mfu fulani kumbe ni laa hivyo haitakusaidia chochote mkubwa hata ukijua
jamaa mkali
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,043
Points
2,000
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,043 2,000
Unajua ukiuliza kitu jitahidi uulize kile ambacho leo na kesho kitakusaidia sasa unataka kujua sawa je ukaambiwa ndio.
Siku ukakutana na mtu kajivalia tuu kama ulivyoaminishwa tayari unahisi au unaingiwa na hofu kuwa huyu ni mfu fulani kumbe ni laa hivyo haitakusaidia chochote mkubwa hata ukijua
Wanasema ..."kuuliza si ujinga"...!Inaonekana ukiwa stendi huwa hufuatilii misemo na nahau za kiswahili.
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,043
Points
2,000
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,043 2,000
Huku stendi kila mtu na maisha mkubwa hakuna anaeuliza ya watu
Huwa mnafurahisha sana.Mnawauliza hata wapita njia tu hapo stendi eti..."unaenda?"...wakati mnaona kabisa hana mpango na kusafiri.
 
the_forum

the_forum

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2017
Messages
750
Points
1,000
the_forum

the_forum

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2017
750 1,000
Flexibility ndo sababu nahisi! Na zile kaunda zao zina mipasuo sana kuwapa urahisi wa kunyumbulisha mwili nafikiri...inapolazimika kufanya hvo
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,043
Points
2,000
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,043 2,000
Flexibility ndo sababu nahisi! Na zile kaunda zao zina mipasuo sana kuwapa urahisi wa kunyumbulisha mwili nafikiri...inapolazimika kufanya hvo
Mimi naona wangekuwa wanavaa misuli na vizibao ndiyo wangekuwa flexible zaidi.Maana hata kukimbia au kuruka mitaro wangekuwa hawana wasiwasi wa kuchana nguo au zikawabana.
 
the_forum

the_forum

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2017
Messages
750
Points
1,000
the_forum

the_forum

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2017
750 1,000
Mimi naona wangekuwa wanavaa misuli na vizibao ndiyo wangekuwa flexible zaidi.Maana hata kukimbia au kuruka mitaro wangekuwa hawana wasiwasi wa kuchana nguo au zikawabana.
Mkuu inabidi uwe flexible and still look smart...
 

Forum statistics

Threads 1,405,809
Members 532,110
Posts 34,495,927
Top