Hivi kati ya Roman empire na Marekani ni nani haswa anayeitawala dunia?

bhachu

bhachu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
5,145
Points
2,000
bhachu

bhachu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
5,145 2,000
Wavaa sendozi ndo wanatawala dunia
 
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
1,857
Points
2,000
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
1,857 2,000
Roman Empire ile ya kizamani au? au unazungumzia hii ya sasa isiyo na meno.
 
M

Mlanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2014
Messages
1,024
Points
1,500
M

Mlanga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2014
1,024 1,500
Katika pitapita zangu nilikutana na mjadala kuhusu maswala kuhusu Marekani na utawala wa Roman empire ndani ya kanisa katoliki.

Wapo wengine wanafikia hatua wanasema kiongozi yoyote au rais yoyote ambae anaenda kinyume na itikadi za Roman anaweza ondolewa au kuuawa.

Wapo wanaosema Roman katoliki chini ya Roman ndio ana nguvu ya kutawala dunia na wengine wanasema Marekani ndio baba wa dunia

Hebu wana JF naombeni mawazo yenu kuhusu utawala wa Roman empire katika hii dunia na Marekani.
Utawala wa Roman empire hautofautiani sana na Barabara ya Nyerere road ila tuendelee kujadili hoja
 
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
7,900
Points
2,000
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
7,900 2,000
wakatoliki wana ugonjwa wa kujisifu na kujiona bora kuliko wengine
sababu tumepitia mengi n tunaendelea pitia mengi!!, kifupi sisi ndio mti nyie wengine ni vijitawi tu tukiamua kitu mtayumba!..
 
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
5,774
Points
2,000
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
5,774 2,000
sababu tumepitia mengi n tunaendelea pitia mengi!!, kifupi sisi ndio mti nyie wengine ni vijitawi tu tukiamua kitu mtayumba!..
ayumbe nani wewe..endeleeni kuchangishana sadaka za lazma..maana hali mbaya,kondoo hawaji machungani
 
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
7,900
Points
2,000
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
7,900 2,000
ayumbe nani wewe..endeleeni kuchangishana sadaka za lazma..maana hali mbaya,kondoo hawaji machungani
At least tunachangishana kufanya kitu, sio nyie mnachangishwa kumtajirisha kiongozi wenu!...
 
Lazaroj

Lazaroj

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
1,419
Points
2,000
Lazaroj

Lazaroj

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
1,419 2,000
Kuna ukweli juu ya hili la Roman Empire ndio hao hao roman Catholic tangu zamani kumbuka story ya Mfalme Henry wa uingereza alitaka kuoa mke wa pili akaomba kibali kwa papa akamtosa akaruhusu bible itafsiriwe kwa lugha tofauti na kilatini kilichompata alikiona

Huo ni mfano mmoja ila Roman Empire ipo imevaa koti la kidini na ndio wanaopanga watawala duniani
Ndio maana huwa siamini kama kuna mtu mweusi atakuja kuwa papa
 
Alonso14

Alonso14

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2017
Messages
1,802
Points
2,000
Alonso14

Alonso14

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2017
1,802 2,000
Roman empire si ilishaga kufa kitambo tu au imefufuka?
 
edwayne

edwayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
4,745
Points
2,000
edwayne

edwayne

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
4,745 2,000
Mpaka mwaka 2018 uishe wasabato watabaki kuchangia uzi maalumu wakupeana likes na wamwisho ndo mshindi
 
edwayne

edwayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
4,745
Points
2,000
edwayne

edwayne

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
4,745 2,000
Hv lini roman empire =catholic church of Latin rites
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
11,707
Points
2,000
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
11,707 2,000
KWA KIFUPI TUU ROMAN EMPIRE ILIANZA MIAKA YA ZAMANI SANA KIPINDI CHA 30 B.C YAANI BEFORE CHRIST .

KWA MIAKA YA ZAMANI ROMAN EMPIRE ILITAWALA BARA LA ULAYA PEKEE LAKINI BAADA YA MIAKA KWENDA ROMAN EMPIRE KATIKA KUJITANUA NGUVU ZAKE ILIBIDI WAANZISHE DINI ILI WAENDELEZE NGUVU ZAO KUITAWALA DUNIA HIVYO ILIBIDI WAIVUNJE ROMAN EMPIRE NA KUANZISHA ROMAN CATHOLIC KWAIYO ROMAN KATOLIKI KAMA DINI LAKINI IMEVAA KOTI LA ROMAN EMPIRE ILI WAENDELEE KUITAWALA DUNIA.

BAADA YA KUANZISHA ROMAN KATOLIKI HAWAKUISHIA HAPO PIA WALIANZISHA MFUMO WA SERIKALI NDANI YA KATOLIKI KUWA KITU KIMOJA LAKINI SERIKALI INAKUWA IPO CHINI YA KANISA KATOLIKI NA HAPO NDIPO WALIPOFANIKIWA KUITAWALA DUNIA.

LAKINI PIA WAKATOLIKI WAMETENGENEZA SYSTEM ZA KIJASUSI AMBAYO KIONGOZI WA NCHI YOYOTE DUNIANI NI LAZIMA AFUATE MFUMO WA KIKATOLIKI NA UKATOLIKI UNAVYOTAKA NA ENDAPO KIONGOZI YOYOTE YULE ATAJARIBU KUUPINGA ULE MFUMO BASI ATAUWAWA KUPITIA KITENGO CHAO CHA UJASUSI CHA JERSUIT HIVYO HAWA JAMAA WANA POWER OVER GOVERMENTS DUNIA NZIMA
Mkuu unajiaibisha tu

Roman empire ilishakwisha siku nyingi

Dini ya Roman catholic haina ushawishi wowote juu ya serikali za dunia baada ya ukristo kugawanyika between Roman and protestant

Uprotestant hasa uanglikan na u Lutheran ndo uliofuta ushawishi wa catholic huko ulaya na baadae duniani kote

Mfano Tanzania Kuna watu wanaamini Marais wanatokea katholik kwasabab kanisa Lina ushawahish kitu ambacho sio kweli ila tu kwasabab ya Bahati ya mtu na ushawishi wa nyerere

Tatizo sisi wabongo wazembe wa kusoma vitabu

Kanisa katholik Lina nguvu kwa wa uamin wake ila sio serikali za dunia
 

Forum statistics

Threads 1,333,946
Members 511,787
Posts 32,459,045
Top