Hivi kati ya nyama ya bata na kuku ipi tamu?

Napoleone

JF-Expert Member
Apr 11, 2012
8,062
2,000
Tatzo bata ana kaharufu kakali sana,yaan hafai,ndomana watu wanakula kuku,na wanafuga sana kuku.angekua mtam angefugwa sana,...

Nilipikiwa ubwabwa na mchuz wa bata na beibe,yaan hata skumaliza vijiko kadhaa nkaacha msos,alichukia,nkazuga nimejingata
 

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Mar 27, 2011
6,085
2,000
Kuku ndio mkuu wa nyumba. Ukiingia nae tu kooooohh kooooh kyoooooh. Hata majirani wanajua. Bata kimya kimya.

Ukitaka kuchinja kuku utasikia kwe kwe kwe kwe khooooooh khooooh majirani wanajua huko leo kuku analiwa. Bata ukitaka kumchinja yupo kimya. Arrgghhh!

Kuku ndio mpango mzima
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom