Hivi kati ya Jose Chamelione na Diamond Platnumz nani ana pesa?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,533
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,533 2,000
Hivi chameleone na platnumz nani ana pesa kuliko mwengine?
Nimeanza kumsikia Jose Chameleone akiwa tayari katika ' game ' huko huko Kwao Uganda miaka ya mwanzoni kabisa ya 2000 tena akiwa tayari ni very ' celeb ' huku Diamond nimeanza kumsikia akianza kuhangaika mwaka 2010 na kuja kuanza ' kutusua ' miaka miwili tu iliyopita. Kumfananisha ' Nguli ' Jose Chameleon na Diamond ni sawa sawa na leo hii utake kumshindanisha Zinedine Yazid Zidane na Paul Pogba. Utajiri alionao leo Diamond mwenzake Jose Chameleone alikuwa nao tayari miaka 10 hadi 12 iliyopita.
 

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
6,264
Points
2,000

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
6,264 2,000
Nimeanza kumsikia Jose Chameleone akiwa tayari katika ' game ' huko huko Kwao Uganda miaka ya mwanzoni kabisa ya 2000 tena akiwa tayari ni very ' celeb ' huku Diamond nimeanza kumsikia akianza kuhangaika mwaka 2010 na kuja kuanza ' kutusua ' miaka miwili tu iliyopita. Kumfananisha ' Nguli ' Jose Chameleon na Diamond ni sawa sawa na leo hii utake kumshindanisha Zinedine Yazid Zidane na Paul Pogba. Utajiri alionao leo Diamond mwenzake Jose Chameleone alikuwa nao tayari miaka 10 hadi 12 iliyopita.
word
na hajawahi wala hataki kupiga kolabo na wapopo,mziki wake unatambulika kama yeye hakuna ujanja ujanja,Legend Chameleone
 

isho_boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2015
Messages
2,146
Points
2,000

isho_boy

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2015
2,146 2,000
word
na hajawahi wala hataki kupiga kolabo na wapopo,mziki wake unatambulika kama yeye hakuna ujanja ujanja,Legend Chameleone
Mambo mengne muwe mnafanya research ndo mnalopoka hujui kuwa chameleon ashawahi kufanya collable na davido......fikra za kimaskin ndo zinatutafuna wa tz
 

isho_boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2015
Messages
2,146
Points
2,000

isho_boy

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2015
2,146 2,000
kwenye mali mtachemsha jamaa ana ndinga kali zote uzijuazo mpk juzi kaamua kuchukua mercedes old ya miaka ya 70,wrangler,ferrari,jeeprange anamiliki,sa ingine muache kelele kuna wanamuziki wana hela chafu hawaongei na show zao wanapiga kimya kimya.
Izo habari umezipataje kama hakuongea...???
 

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
8,089
Points
2,000

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
8,089 2,000
Nimeanza kumsikia Jose Chameleone akiwa tayari katika ' game ' huko huko Kwao Uganda miaka ya mwanzoni kabisa ya 2000 tena akiwa tayari ni very ' celeb ' huku Diamond nimeanza kumsikia akianza kuhangaika mwaka 2010 na kuja kuanza ' kutusua ' miaka miwili tu iliyopita. Kumfananisha ' Nguli ' Jose Chameleon na Diamond ni sawa sawa na leo hii utake kumshindanisha Zinedine Yazid Zidane na Paul Pogba. Utajiri alionao leo Diamond mwenzake Jose Chameleone alikuwa nao tayari miaka 10 hadi 12 iliyopita.
Kuanza kumsikia mtu zamani si kigezo cha kumfanya awe na pesa ndefu.
Kuna watu wameanza game kitambo lakini wanapitwa mpunga na walioanza game miaka minne iliyopita.
 

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
8,233
Points
2,000

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
8,233 2,000
Nimeanza kumsikia Jose Chameleone akiwa tayari katika ' game ' huko huko Kwao Uganda miaka ya mwanzoni kabisa ya 2000 tena akiwa tayari ni very ' celeb ' huku Diamond nimeanza kumsikia akianza kuhangaika mwaka 2010 na kuja kuanza ' kutusua ' miaka miwili tu iliyopita. Kumfananisha ' Nguli ' Jose Chameleon na Diamond ni sawa sawa na leo hii utake kumshindanisha Zinedine Yazid Zidane na Paul Pogba. Utajiri alionao leo Diamond mwenzake Jose Chameleone alikuwa nao tayari miaka 10 hadi 12 iliyopita.
Kwahiyo kuanza zaman game ndio kuwa na hela nyingi? Sikujua kama nawewe ni killaza hivo
 

Forum statistics

Threads 1,392,573
Members 528,644
Posts 34,111,875
Top