Hivi kama tungetumia mkono kuandika hapa...


Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Jamani swali langu lisichukuliwe ni utanai ama vipi...nimejiuliza sana, kama tungekuwa tunaandika kwa kutumia mkono I mean hand writing, watu wanaoandika PUMBA mfano MS miandiko yao kutokana na pumba wanazoandika ni kweli zaidi mwandiko wake ni kama bata anatambaa....
Naw
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Hahahaa! sasa ndo ungeshangaa wale wenye pumba ndo wanaandika vizuri sana. Na ile mibichwa inaandika kama kuku anatafuta mulo kwenye udongo! Mwandiko na intelligence au uwezo wa kudeliver mara nyingi hauendani. Ila mara nyingi mwandiko unaendana na tabia ya mtu zaidi.
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Hahahaa! sasa ndo ungeshangaa wale wenye pumba ndo wanaandika vizuri sana. Na ile mibichwa inaandika kama kuku anatafuta mulo kwenye udongo! Mwandiko na intelligence au uwezo wa kudeliver mara nyingi hauendani. Ila mara nyingi mwandiko unaendana na tabia ya mtu zaidi.
Mkuu acha mie nawajua watu believe me PUMBA zao sawa kabisa na miandiko yao we to prove wanaomjua MS waseme hapa how is his handwriting looks like....
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Ingekuwa ni balaa, nadhani wengine wangekuwa na miandiko wanayoweza kusoma wao wenyewe.....
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Ingekuwa ni balaa, nadhani wengine wangekuwa na miandiko wanayoweza kusoma wao wenyewe.....
mkuu kuna mshikaji wangu mmoja mwandiko wake sijui inakuwaje jamaa, sasa siku moja mambo ya paper haya, ilikuwa ku explain ilibidi teacher amuite jamaa b4 he marks his paper work, jamaa alijua jibu tayari sasas katika kumwelezea mwalimu ikawa tofauti kabisa na ilivyo......acha mtu wangu KEYBOARD zinasaidia sana maana ingekuwa balaa..
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Magulumangu,
unajua kwa sababu ya kutumia sana kompyuta wengi hata wenye mwandiko mzuri wanasahau kuandika kwa mkono. Na inapotokea kwamba lazima mtu aandike kwa mkono mwandiko wake unakuwa wa kutisha/mbaya kwa vile mkono hautumii sana ktk kuandika kwa kalamu/pen.
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
acha ndugu yangu hii 3g inatisha sana siku hizi, juzi tu nilikuwa class lecturer akasema kipindi chao hata calculator hazikuwepo leo hii mtu hata 3x4 anatumia calculator, vile vile kama report kuandika ilikuwa pen na pencil kuchora..sasa kila kitu computer hahahaha
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,295
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,295 280
Nafikri mi ningeibuka kidedea coz chekechea primary chuo walimu walinisifia kwa mwandiko na umwagaji wa constructive points! Najua JF mtacriticize maana ndo zenu nyie!
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Nafikri mi ningeibuka kidedea coz chekechea primary chuo walimu walinisifia kwa mwandiko na umwagaji wa constructive points! Najua JF mtacriticize maana ndo zenu nyie!

Kama ni hilo mzee mie nakumbuka umishumita kipindi kile nilienda mpaka Mkoani mwandiko we acha mzee, niko std one nilikuwa naandika notice ubaoni kama mwalimu hajisikii fresh hadi la saba nilikuwa hivyo hivyo, secondary pia hapo Jiteute pia niliandika kidogo sio sana, nakumbuka pia census miaka ile wenye miandiko mizuru ndo tulikuwa tunachukuliwa kuhesabu dah kama ni CV mkuu ningejaza maukurasa hahahahaha....
 

Forum statistics

Threads 1,238,896
Members 476,226
Posts 29,336,055