Hivi kama mnawajua wapiga dili kwa nini hawaanikwi hadharani?

  • Thread starter mwalukuni mchanyato
  • Start date

mwalukuni mchanyato

mwalukuni mchanyato

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
335
Likes
114
Points
60
mwalukuni mchanyato

mwalukuni mchanyato

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
335 114 60
Jamani,watanzania wenzangu.Naomba mwa yeyote anayeweza kutamka kubwa anawajua wapiga dili katika kuhujumu ustawi wa uchumi wa nchi na Kukwamisha auvkutaka kudumaza malengo ya nchi.
Mm najisikia vibaya na huhisi nchi bado si salama sana kutokana na watu wanaoturudisha nyuma wanajulikana kisha na viongozi wa juu lakini hakuna hatua stahiki zinazochikuliwa badala yake tunasema tunawajua tu.
Jamani hii Tanzania ni yetu wote,kali nyengine zinatuumiza na kitukwaza zinapotolewa ilhali utekelezaji juu ya hilo ni sifuri.
Tafadhali mlosema wapo muwawajibishe tafadhali.
 
M

Mnyirani

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
889
Likes
498
Points
80
Age
30
M

Mnyirani

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
889 498 80
Huwa analopoka tu, kasema bodi ya TRA ilifungua akaunti ya fixed account ili wale faida wao binafsi, je Hana Imani na Waziri wake wa fedha? Mbona ajamtimua
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,200
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,200 280
Because wapiga dili na wala rushwa are the mystical creatures (viumbe wa kufikirika). Hakuna aliyewahi kuwaona live wala kuwafahamu majina yao... Ni sawa tu na hekaya za Abunuasi...
 
McCain

McCain

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2016
Messages
1,169
Likes
508
Points
280
Age
27
McCain

McCain

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2016
1,169 508 280
Kwani mpemba ameanuliwa au ameanikwa¿
 
mwalukuni mchanyato

mwalukuni mchanyato

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
335
Likes
114
Points
60
mwalukuni mchanyato

mwalukuni mchanyato

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
335 114 60
Naanza kuelewa kidogokidogo.
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,190
Likes
15,532
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
11,190 15,532 280
Hizo ni propaganda za kisiasa za Chama Cha Majipu.......

Hivi tokea waanzishe hizo mahakama za ufisadi, ni wapiga dili wangapi walioburuzwa kwenye mahakama hizo?
 
KIKOSIKAZI

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,225
Likes
774
Points
280
KIKOSIKAZI

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,225 774 280
Mkuu wa mkoa wa dar alivyo kuwa akiwawajibisha wazembe wazembe, watumisi uchwara.Watu walilalamika kwamba ni kinyume na haki za binadamu na sheria za utumishi. Wapiga dili wanafahamika na tuna deal nao kimya kimya!! we tulia tu....
 

Forum statistics

Threads 1,273,307
Members 490,351
Posts 30,477,591