Hivi juma nature bado ni mwanamuziki au anafanya issue nyingine za kimaisha?


amanibaraka

amanibaraka

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
258
Likes
1
Points
35
amanibaraka

amanibaraka

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
258 1 35
Hivi juma nature bado ni mwanamuziki au anafanya issue nyingine za kimaisha?
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,873
Likes
598
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,873 598 280
Clouds wanambania kazi zake, sasa yuko kwa manyaunyau anajifua awe mganga wa kienyeji
 
amanibaraka

amanibaraka

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
258
Likes
1
Points
35
amanibaraka

amanibaraka

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
258 1 35
@ HumphnickyM - MH. I DONT THINK SO. KWANI REDIO NI MOJA TU!?Mi nimesikia siku kaingia katika biashara ya bangi na bifu na wasanii. Ila hii ya bangi ndo inamyokea!!
 
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
Hivi juma nature bado ni mwanamuziki au anafanya issue nyingine za kimaisha?


@ HumphnickyM - MH. I DONT THINK SO. KWANI REDIO NI MOJA TU!?Mi nimesikia siku kaingia katika biashara ya bangi na bifu na wasanii. Ila hii ya bangi ndo inamyokea!!
Kumbe majibu ulikuwa nayo????!!! Kipi kilichokufanya uje kutuuliza sie?????!!!!
 
amanibaraka

amanibaraka

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
258
Likes
1
Points
35
amanibaraka

amanibaraka

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
258 1 35
@ Ba Mtu, nilizosikia ni tetesi, natafuta uhakika,
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,310
Likes
38,199
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,310 38,199 280
Juma Necha ameanzisha kanisa la marasta, liko mtaani kwao. Karibuni sana
 
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,990
Likes
223
Points
160
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,990 223 160
huyo mtu hata akibaniwa nyimbo ila akipanda jukwaani lazma akimbize hata kwa ngoma zake za kitambo!msanii akihisi ameridhika na kupendwa athubutu kumdiss nature ndo atajua jinsi jamaa ana mashabiki watiifu ambao daima wapo nyuma yake hata kama hajatoa ngoma mpya!
 
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
292
Likes
15
Points
35
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
292 15 35
Jamaa yupo na ameachia ngoma yake mpya inaitwa 'jimwage' amefanya kwa p-funk na inafanya vizur tu kuanzia audio mpaka video yoo...
 

Forum statistics

Threads 1,205,643
Members 458,030
Posts 28,201,136