Hivi jk kupitia egypt wakati nchi hiyo inachakachuwa kura za wabunge hii imekaaje?


Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,763
Likes
19,327
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,763 19,327 280
Jamani mimi nimeshtushwa sana kusikia JK eti kapita kwa muda Egypt uku wote tukijuwa udanganyifu uliofanyika kwenye uchaguzi wa wabunge, sasa rais wa calibler hii ni muumini wa demokrasia? NATOA HOJA.
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,251
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,251 69 145
kubadilishana mbinu
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,859
Likes
26,888
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,859 26,888 280
uzi umedoda hauna hata mchangiaji
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,125
Likes
9,182
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,125 9,182 280
Haha, kipindi hicho jamaa alipata mchangiaji mmoja tu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,602
Members 474,678
Posts 29,228,299