Hivi JamiiForums tunge-expose real ID zetu tungeondoka wangapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi JamiiForums tunge-expose real ID zetu tungeondoka wangapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SubiriJibu, Jun 29, 2012.

  1. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kinachotusadia ni kwamba hakuna anayenijua jina langu halisi na wengi siwajui.

    Hivi kila mmoja wetu angekuwa analazimika kuonekana ID yaani jina lake halisi na mahala unapokaa, hivi tungebaki salama kweli?

    Au yangekuwa ndiyo yaleyale ya kuitwa na polisi watatu halafu unatokomoea kusikojulikana na kesho yake unakutwa mtaroni kama ilivyotokea kwa Robert Ouko kule Kenya.
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Kungekuwa hakuna tishio lolote sababu tungekuwa tunajadili kwa nidhamu,uoga na umakini mkubwa sana.
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wangetumaliza walahi,serikali ya kidikteta huwa haipendi kuambiwa ukweli wala kusahihishwa,wangetumaliza
     
  4. denyol

    denyol Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ingepunguza pumba humu ndani na kuwaacha watu wajadili kwa kina juu ya kuleta ukombozi wa kweli wa nchi hii. Unadhani ikiwa unatakiwa kabisa upatikane itashindikana?
     
  5. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,448
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ama kweli tungepukutika kama nyasi humu unawachezea hawa
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,060
    Likes Received: 8,509
    Trophy Points: 280
    Mleta mada usinge kuwepo hadi leo
     
  7. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    nadhani bora nikiitwa silly tu, haya ya kuja kutafutana baadae sitaki kabisa..,anonymous
     
  8. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mimi napingana nanyi.Ukijiamini na kama unaandika mambo ambayo umeyafanyia uchunguzi,au ambayo una uhakika huwezi kuogopa.Mimi naamini kuwa mtu ambaye hataki kujulikana na anaandika,anakua sio mkweli.Otherwise magazeti yangekosa waandishi.Tuache woga jitokezeni tuwe pamoja katika mapambano.
     
  9. IsayaMwita

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,123
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ndg zangu, hata sisi tunaotumia ID na majina yetu, hatujui ni lini tutaokotwa, tuombeeni sana, huwa ninajiuliza hawa jamaa ni lini wataichomoa roho yangu? kisha najipa moyo bado bado. Tunaelewa kuwa tunamshika simba sharubu wakati yy yu macho. OOh..God be with us.
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,032
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    mbona mimi wote nawajua, ni raisi muno niwadokezee kidogo? hata wewe ulipo hapo kova anakujua
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    mmmh.....! tusingeokotwa maiti bali wapenda mambo ya ngono lolest wangekoma.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh aisee wangetu ulimboka watu wengi tu humu ndani
     
  13. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Uchunguzi wa uhakika? Wengine ni wafanyakazi wa hii serikali tena ofisi nyeti... Tungechinjwa zamani au tusingesema kitu hapa kama kule facebook, chezea serikali dhaifu wewe?
     
  14. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 42,739
    Likes Received: 8,130
    Trophy Points: 280
    wangeHACK JF kujua location zetu na IP adress za laptop zetu.
     
  15. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 42,739
    Likes Received: 8,130
    Trophy Points: 280
    Tanzania ingeizidi Urusi kwa mauaji yasiyojulikana vyanzo vyake.
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Wasiwasi wenu tu!!!!! Siogopi kufa au kuumizwa kwa kusema lililo moyoni mwangu!!!!
     
  17. T

    Topical JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wananchi wanapenda serikali ya dicteta..

    Sasa kipigo kidogo uwoga tele
     
  18. t

    testa JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sidhani kama hata mimi leo ningekuwepo kwa jinsi ninavyomkaanga bosi wangu humu ndani
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mnajidanga nyote nyie

    kuna mrundi mmoja,alikwenda ktk internet cafe na kutuma ujumbe kwa rafiki yake akimwelezea juu ya tishio la mlipuko utakaotokea huko shanghai,baada tu ya kuondoka na kuelekea chumbani,usiku ule alifuatwa hadi chumbani na sasa hajulikani alipo.

    utumie jina halisi,ama usitumie jina halisi ni vyema ukawa makini na kile ukitumacho,kwani IP unayoitumia ndiyo itakayokumaliza.
     
  20. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,143
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    acheni woga, huna impact yoyote kwa harakati za kwenye keyboard, go out there and do something real ndio uanze kuhofia usalama wako. Kuficha id ni woga wa kijinga, kwa teknolojia hii watu wakitaka kukutafuta wanakupata tena haraka mno.
     
Loading...