Hivi jamani nasikia Ulaya kuna shule za ngono, ni kweli?? Au hata Bongo zipe hazitangazwi tu?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi jamani nasikia Ulaya kuna shule za ngono, ni kweli?? Au hata Bongo zipe hazitangazwi tu??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mdau Makini, Oct 2, 2012.

  1. Mdau Makini

    Mdau Makini Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Inaweza ikawa haina mantiki kuuliza swali kama hilo ila ukimwaga idea zako hapo zinaweza kumsaidia mwingine.Je ULAYA(mataifa Makubwa/mengine) kuna shule za ngono/mapenzi??..kama zipo zinawasaidia nin?? Au ndo kuvunja maadili na Waafrika kukopi na kupaste na kueneza Magonjwa ya ngono.Je na Bongo zipo??
     
  2. T

    Tewe JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 718
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Unaulizia shule za ngono badala ya kutafuta elimu itakayokuweze kukabili challanges za maisha ya sasa? Kwanamna hii tutatafuta wawekezaji mpaka wa kujenga vyoo
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,916
    Likes Received: 9,782
    Trophy Points: 280
    Hazipo kabisa!
     
  4. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,678
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    hakuna shule hizo za ngono ila kuna watu waitwao Pimp Daddy ambao humiliki wanwake na kuwauza kwa pesa. Pimping ni kuwatawala wanwake na kuwaweka katika jumba moja humo kuna ma daktari wa kuabort na kuwatibu kila subuhi . sule za ngono ni uongo mtupu!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    kwani unyago, kumcheza/kumfunda Mwali, kibao kata ni nini?

    Au shule lazima iweje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kila jamii yenye kufanya ngona kufundisha lazima kupo... Sema ulaya wapo wazi zaidi wana record na kusambaza. Nadhani kuna mambo ambayo hufundishwa hapa Bongo wangesambaza ingekuwa balaa!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,247
    Likes Received: 14,485
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu kama hicho. Kwanza ulaya kama hujui watu hawafanyi ngono kama huku afrika
     
  8. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kwani huko bara hakuna jando na unyago?! na kitchen party, na kumcheza mwali na kumfunda mwali? Ngono ni katopic kwenye hiyo curriculum.
     
  9. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mwaka 1999 nilikuwa uholanzi (Wageningen ) kuna channel moja ya TV inaonyesha vijana wakike na wakiume wakijifunza styles na jinsi ya kufanya ngono. Kwa hiyo naamini kwa nchi hiyo chuo cha ngono kipo!
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    hakuna shule za ngono nlichoona ni watoto kufundishwa kujifahamu mapema na matumizi ya condom,
    pili kwenye tv kuna vipindi kama sex education in schools ambako wataalamu wa masuala ya jinsia na madaktari hutembelea mashule kuwaeleza mambo anuai yahusuyo sex kwa mifano kamili kama kuchagua baadhi ya wanafunzi kusimama uchi
    na wenzao kuwadescribe mfano wasichana huambiwa kuchagua aina ya sex organ ya kiiume wanayoipenda na kwanini
    wanapenda maziwa yaweje nk. kwa mlio UK channel 4 mtakuwa mmeona sana,

    The Sex Education Show | Sexy Shoes | Channel 4 - YouTube sehemu ya clip hii hapa

    Norway,Sweden,Denmark nk mtaweza kueleza zaidi/
    wakati huo enjoy this funny clip Sex Education 101 with Melanie Griffith - YouTube
    nadhani sasa kwa tanzania tuwe na utamaduni wa kuwaeleza mapema watoto juu ya miili yao wajitambue
    kuwaficha ficha madhanra yake ni makubwa zaidi
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,128
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    Labda jamaa aliona matangazo ya kozi za sex and sexuality...msimbishie hizo kozi zipo na nina mshikaji wangu anafanya PhD ya sex and sexuality...inachekesha lakini wenyewe hakuuu wako proud na kozi yao...nawajua kama mtu tatu wanafanya PhD katika hiyo area (sex and sexuality). Hata sijawahi kuwauliza ki undani wana research nini ila hao wadada hata tukiwa kwenye presentation za maana wao ni full kutukana. Lol.

    Tena juzi kati nimeona tangazo la scholarship ya mambo ya ulesbian kama sikosei focus ni Afrika...hivyo hao wataalamu utumia life history za watu na ku report sex life za watu.
     
  12. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Heri kukaa kimya ukaonekana hujui kuliko kunena ili uonyeshe unajua wakati hujui. Nani anahitaji shule za ngono au ni yale yale ukameruni?
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,128
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa hatujuhi exactly wanajifunza nini tusiwabonde labda ni kama unyago wa Afrika.

    Ila nadhani hizo kozi zimekuwa na wafadhili wengi these days sababu ya kupigania haki za binadamu hasa lesbian na ma gay(ma kameruni)

    Kuna wanafunzi waliniacha hoi.. kuna philosopher anaitwa Foucault ni jina kubwa kweli kweli kwenye development studies...kumbe bwana alikuwa gay; kuna chuo kimoja wenyewe wanatetea haki za ma gay basi waliweka picha ya huyo philosopher wanafunzi waliokuwa wanamuaminia huyo philosopher ndo eeeh kumbe nae alikuwa gay...wana harakati waliweka picha za watu mashuhuri ili watu waone kuwa kuwa gay ni kitu cha kawaida...vile vile waliweka na picha ya Elton John na mmewe sijuhi mkewe.

    Na nakwambia wanaochukua hizo kozi huwambii kitu kuhusu u gay japo wao ni straight. Kuna mpaka wa afrika lakini wanatetea gay rights.

     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    They can all perish in hell and so be it. Siyo kila elimu ni elimu. Ni wajibu wa mhusika kutumia akili yake badala ya masaburi.
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,916
    Likes Received: 9,782
    Trophy Points: 280
    Katika kupreruzi nimekutana na hiki (Indian sex University)
    unacho kisema hapo kwenye mfano wa huyo rafiki yako kuna ukweli
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    hebu nipe hiyo link mie nikapumzike nikila kodi zao. Manake hapa nilipo sijitambui, nilikatazwa hata kujichungulia
     
Loading...