Hivi Jamani Katibu Mkuu Kiongozi Bw. Luhanjo si Amefikia Umri wa Kustaafu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Jamani Katibu Mkuu Kiongozi Bw. Luhanjo si Amefikia Umri wa Kustaafu?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Gosbertgoodluck, Nov 26, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana JF,

    Kuna tetesi kuwa Katibu Mkuu Kiongozi (KMK) Bw. Philemon Luhanjo amefikisha umri wa kustaafu. Kama ndivyo, mbona anaendelea na kazi tu? Au Rais ana madaraka ya kikatiba ya kuamua KMK wake aendelee kadri anavyoona inafaa? Tafadhali naomba wana JF hususan wajuzi na wataalam wa mambo haya wanifahamishe.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,057
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    atakuwa anang'ang'ania tu kuendelea kuwa ikulu
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,409
    Likes Received: 1,725
    Trophy Points: 280
    Nasikia by April 2011 ndio anastaafu!
     
  4. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Gosbertgoodluck,
    Hiyo SIYO tetesi ni KWELI. Yuko kwenye 2nd term ya muda wa nyongeza. Na mtarajiwa wa kiti chake ni Patrick wa Wizara ya Ardhi. Kuhusu Mamlaka ya Rais na ukomo wake hilo sijui nami nasubiri kuelimishwa
     
  5. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    hi post ilitakiwa ikae kwenye jukwaa la siasa na si business and economic forum.

    Mod ihamishe!!
     
Loading...