Hivi jamani hakuna part time toyote tufanye njaa zimezidi mjini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi jamani hakuna part time toyote tufanye njaa zimezidi mjini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bilionea Asigwa, Nov 19, 2011.

  1. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    Wana jf kama kuna mtu ana mchongo wa part time wowote mjini tushirikishane bana
    maana njaa zinaua
     
  2. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,514
    Likes Received: 2,605
    Trophy Points: 280
    Poleni sana ndugu yangu nikipata ntakushirikisha mkuu ila dont gve up coz there is always hope
     
  3. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    tanx sana bana maana hii nchi yetu ndo ivyo tena hamna unafuu wowote bwana bora ujishikize maana ata ukisema ukimbie mjini utaenda wp
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu kama vipi tafuta sekondari upige shule hukohuko kitanyooka
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Asieee! Pole sana kamanda. Ila mkuu next time title uwe unaziandika kwa namna nzuri kidogo maana wengine vicheko vyetu viko karibu karibu sana. usijali mkuu Mungu yupo, atakusaidia, endelea kuomba na kujaribu
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    unaweza kuvaa tai kwenye jua kali na kutembeza vyombo vya promosheni.
     
  7. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kweli,huyu jamaa hayupo makini kabisa,nathani hata hiyo kazi sijui kama atapata na akipata ataharibu tu,hiyo taito imenitoa kwenye mudi ya kumpa ushauri kwa kicheko
     
  8. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kama unao Ushauri we mpe tu,inawezekana ana stress mpaka anashindwa ku-type vizuri,sema nae,msaidie kama una taarifa yeyote ya fursa!!
     
  9. i

    issack_o New Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mja na siku yake ,yako haijafika ,dont give up its coming.
     
  10. King2

    King2 JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    KUFUGA NGOMBE UPO TAYaRi.
     
  11. G

    GEWAME Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Jieleze vizuri una uzoefu katika lipi?
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Yah.Ni vizuri akafunguka zaidi ili watu wajue wanaanzia wapi kumsaidia.
     
Loading...