Hivi jamaa wa Usalama wa Kijiji wanamuhujumu mkuu wa kaya?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,361
2,000
Je,si kweli kuna jamaa wa usalama wa kijiji wamemchoka jamaa na sasa wameamua kumuhujumu kwa kuvujisha siri na mambo mengine nyeti kwa umma?

Hivi hali hii ni ya kawaida kweli?

Je,kuna siri tena hapa?
 

BigBro

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
2,501
2,000
Nenda pale Makumbusho gonga geti lile jeusi ambalo walinzi wake ni wanajeshi, halafu walulize hayo maswali, hawana shida watakujibu vizuri tu bila tatizo lolote lile!
 

thatha

JF-Expert Member
Apr 29, 2011
15,344
2,000
Nenda pale Makumbusho gonga geti lile jeusi ambalo walinzi wake ni wanajeshi, halafu walulize hayo maswali, hawana shida watakujibu vizuri tu bila tatizo lolote lile!
teh teh teh, naa kweli, jibu zuri sana aache kutupotezea time zetu
 

MJENGA

JF-Expert Member
Nov 18, 2012
852
1,000
Aisee hao jamaa hata siku moja usilale ukaota kuwa iko siku wataja isaliti nchi.Nasikia jamaa wamepikwa kinoma na hawawezi thubutu kufanya hivyo hata kidogo. WaTISS ni zaidi ya uwajuavyo kaka, usijipe moyo!
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,361
2,000
Aisee hao jamaa hata siku moja usilale ukaota kuwa iko siku wataja isaliti nchi.Nasikia jamaa wamepikwa kinoma na hawawezi thubutu kufanya hivyo hata kidogo. WaTISS ni zaidi ya uwajuavyo kaka, usijipe moyo!
Kupikwa ilikuwa enzi hizo ila siku hizi hamna maadili.

Kila mtu siku hizi ana bei yake na kuna wachache wazalendo wasionunulika.

Jiulize,hivi kubenea na gazeti lake walipata wapi zile taarifa nyeti kuhusu mtejaji wa Dr.Ulimboka?

Huo ni mfano mmoja tu tena wenye kuwahusu wao wenyewe.

Think twice brother.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom