Hivi itakuja kutokea duniani muimbaji bora wa kike kama Whitney Houston?!


gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,152
Likes
3,185
Points
280
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,152 3,185 280
Wadau kwa muda wa miaka mingi nimesikiliza muziki wa RnB, Soul na Pop hasa wa wasanii wa kike ila mpaka sasa sijapata wa kumfikia WH! Huyu katika wasanii hakika alikuwa msanii na sidhani kama kuna msanii wa kufikia records alizoweka!
Mpaka anafariki alikuwa kashapata tuzo, 640+ huku akiwa nominated zaidi ya mara 781!!
Mbali na Whitney Houston Wasanii wanaomfatia kwa ubora ni pamoja na

2. Mariah Carey

3. Celine Dion

4. Christina Aguilera

5. Beyonce

6462db0a37784bd65ea396f5799f8e22.jpg


36eecb7c6ffaa7c9e4dd1cc8063d4643.jpg
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,590
Likes
2,448
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,590 2,448 280
Whitney aisee ni level nyingine kabisa hasa ngoma kama Greatest love, broken hearts, somebody to dance
Hapo ongeza i have nothng, saving my love, heart broken hotel..wanna danc with smbdy

Inshort huyu mama alimaliza kiu ya music tena mkute akiwa jukwaani anavyocheza na sauti u gonna
Kuna kippindi Jennifer hudson alikuwa anakuja kuja well ila stil yupo poa pia.

RIP
 
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
1,043
Likes
1,765
Points
280
Eyce

Eyce

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
1,043 1,765 280
And I am not afraid to try it on my own
I dont care if I'm right or wrong


May her soul rest in peace.... Whitney alikuwa mkali kuanzia vocals hadi maana ya nyimbo zake ..

Ray c naye anaishia kama huyu mama aseee....unaweza ukawaua wauza madawa ya kulevya kwa jinsi wanavyoviteketeza vipaji
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,410
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,410 280
Sijui kama kweli but niliwahi sikia nyimbo za Whitney zilikuwa zikitumika kuwaamsha wagonjwa walio kwenye coma
na zimewahi kutumiwa na NASA huko kwenye space....
Mkuu...huyu mwanamama was a PURE TALENT from above!
GOAT...no question about it!
 
M

muhinda

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
342
Likes
43
Points
45
Age
38
M

muhinda

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
342 43 45
Whitney jamani ni mwishooo kwa muelekeo wa mziki ninavyouona kwa sasa hamna wa kumfikia.
Ika Mariah Carey nae alikuwa vizuri sanaaa. Ila sauti naona kwishney

ss hiyo orodha mbona haifiki 640?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,011
Likes
46,701
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,011 46,701 280
Umehamia Canada au ndo kutukumbushia Celine nae yumo? Au wewe fan wa Drake..
Hiyo ilikuwa ni rejea ya Celine tu....

Licha ya hivyo Canada ni kama jimbo la USA.

Ukiwa Canada huoni hata tofauti yake na USA ni ipi.

Kuanzia nyumba, majengo, magari, lugha [ukiacha labda kule wanakozungumza Kifaransa].

FYI, baba yake Drake ni Mmarekani.....kutoka Memphis, TN.
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
4,690
Likes
4,177
Points
280
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
4,690 4,177 280
Sijui kama kweli but niliwahi sikia nyimbo za Whitney zilikuwa zikitumika kuwaamsha wagonjwa walio kwenye coma
na zimewahi kutumiwa na NASA huko kwenye space....
Wow,..nishasoma sehemu nyimbo hizi slow jams na instrumental zinasaidia hata watoto kuwa wanajifunza vitu haraka wakiwa wadogo
 
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,473
Likes
1,743
Points
280
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,473 1,743 280
Hiyo ilikuwa ni rejea ya Celine tu....

Licha ya hivyo Canada ni kama jimbo la USA.

Ukiwa Canada huoni hata tofauti yake na USA ni ipi.

Kuanzia nyumba, majengo, magari, lugha [ukiacha labda kule wanakozungumza Kifaransa].

FYI, baba yake Drake ni Mmarekani.....kutoka Memphis, TN.
Sisi fans wake (Drake) tunamwita mcanada mweusi.
 

Forum statistics

Threads 1,239,196
Members 476,441
Posts 29,345,301