hivi inshu ya kutimuliwa uwaziri ni ndogo kuliko zitto kutimuliwa unaibu katibu mkuu????

LOOOK

JF-Expert Member
May 17, 2011
3,391
1,225
nkikumbuka jinsi ccm walivyo livalia njuga swala la zito utimiliwa unaibu chadema sidhani kama mzani wake wafanana na huu wa hawa mizigo kutimuliwa ccm ,yaani kiurahisi nazidi pata picha uhusika wa ccm kwenye sakata la zitto ,,kweli chadema wanabusara za hali ya juuu sana,kama ndio ingekuwa ccm hapo wangesha anza kununua watu wasio jitambua wajitwishe mabango yaliyo andikwa wasicho kijua,tena maskini ya mungu wengine waliyabeba hata kusoma hawajui lol!!
 

mjepo

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
4,917
1,225
Ishu ya uwaziri ni ndogo sana lakini ya zitto kwasababu inauwa chama kabisa ndiyo maana inapewa kipao mbele.
 

mjepo

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
4,917
1,225
nkikumbuka jinsi ccm walivyo livalia njuga swala la zito utimiliwa unaibu chadema sidhani kama mzani wake wafanana na huu wa hawa mizigo kutimuliwa ccm ,yaani kiurahisi nazidi pata picha uhusika wa ccm kwenye sakata la zitto ,,kweli chadema wanabusara za hali ya juuu sana,kama ndio ingekuwa ccm hapo wangesha anza kununua watu wasio jitambua wajitwishe mabango yaliyo andikwa wasicho kijua,tena maskini ya mungu wengine waliyabeba hata kusoma hawajui lol!!
Uonevu,manyanyaso na zuluma alizofanyiwa zito ni zaidi ya unyama ndiyo maana inapewa kipao mbele.
 

taamu

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
5,942
2,000
Unachotakiwa kujua ni kwamba cdm ni jabali, jabali zito mno.
 

Candid Scope

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
11,879
1,250
nkikumbuka jinsi ccm walivyo livalia njuga swala la zito utimiliwa unaibu chadema sidhani kama mzani wake wafanana na huu wa hawa mizigo kutimuliwa ccm ,yaani kiurahisi nazidi pata picha uhusika wa ccm kwenye sakata la zitto ,,kweli chadema wanabusara za hali ya juuu sana,kama ndio ingekuwa ccm hapo wangesha anza kununua watu wasio jitambua wajitwishe mabango yaliyo andikwa wasicho kijua,tena maskini ya mungu wengine waliyabeba hata kusoma hawajui lol!!

mawaziri-dec21-2013.jpg
Hilo umenena hawa wa book seven hutawaona katika mada hii kwa vile umewaumbua.
 

CANIMITO

JF-Expert Member
Feb 12, 2013
2,385
2,000
Watajadili nini! Wao kila dhaifu la cdm ni kete ya kisiasa kwao. Hawana mapenzi na zitto kama wanavyotaka kuaminisha uma kwa sasa. Wamevaa sura za "mahaba ya muda kwa zitto" ili kupalilia kaa la moto.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom