Hivi ingekuwa members wa jf ni mfano wa gazeti/redio/luninga, ipi ingekuwa pendwa kwako?


C

CELLULAIRE

Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
28
Likes
17
Points
5
C

CELLULAIRE

Member
Joined Mar 16, 2016
28 17 5
ama gazeti au redio au luninga unadhani ni member gani labda ndiyo angekuwa mfano wa gazeti pendwa au redio pendwa au luninga humu? na labda unadhani pia ni member gani ambaye angedoda humu kwa mfano huo huo wa gazeti au redio au luninga?

nikianza mwenyewe nadhani huyu member mwenye id ya RUCCI kwangu mimi ndiyo angekuwa mfano bora wa gazeti au redio au luninga yangu pendwa kutokana na kwamba huvutiwa sana na threads zake na hata michango yake mbalimbali na huyu member mwenye id ya Chachu Ombara kwangu mimi nadhani ndiyo angekuwa mfano tosha wa gazeti au redio au luninga nisiyoipenda na wala nisingekuwa nanunua au nasikiliza au natizama.

na wewe karibu uchangie wawili wakwako mmoja anayekuvutia na asiyekuvutia humu.
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,096
Likes
9,291
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,096 9,291 280
Le Mutuz ni legend
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,478
Likes
4,112
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,478 4,112 280
@
Mshana jr nndio gazeti pendwa. YEHODAYA ni kati ya gazeti bovu kutokea.
mshana junior mambo yake ya kutisha akisimulia lazima uote we mtu gani yule rafiki zake wachawi na Freemason ila nisipomsoma kila siku sijisikii raha yani lazima nimtafute majukwaa yote
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,633
Likes
16,372
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,633 16,372 280
Ngoja nifikirie
 

Forum statistics

Threads 1,237,128
Members 475,441
Posts 29,279,234