HIVI INAWEZEKANA KUFANYA TRANSFER YA KUSOMA DEGREE UDSM , KUTOKA OPEN UNIVERSITY MWAKA HUU ??


sio ajabu

sio ajabu

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
222
Points
250
sio ajabu

sio ajabu

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
222 250
habari wakuu kama uzi unavyosema , mfano ukachaguliwa OPEN UNIVERSITY then transfer inawezekana kweli ???? ,
 
Niccolo Machiavelli

Niccolo Machiavelli

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
1,139
Points
2,000
Niccolo Machiavelli

Niccolo Machiavelli

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
1,139 2,000
Move on....kubali ulikosa UD maisha yaendelee...!
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,750
Points
2,000
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,750 2,000
inawezekana , lakini uoneshe reasons walau uwe mwaka wa kwanza umemaliza au wa pili sio final year
 
sio ajabu

sio ajabu

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
222
Points
250
sio ajabu

sio ajabu

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
222 250
maana nauliza tuuu nategemea kuomba chuo kikuu mwaka huu., sasa kulingana na ufaulu wangu CSEE DIV,.1(16) , ACSEE 3(15) plus FOUNDATION mwaka huu HAPO HAPO OPEN
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
1,485
Points
2,000
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
1,485 2,000
maana nauliza tuuu nategemea kuomba chuo kikuu mwaka huu., sasa kulingana na ufaulu wangu CSEE DIV,.1(16) , ACSEE 3(15) plus FOUNDATION mwaka huu HAPO HAPO OPEN
Kwa ufaulu huo hata ukipelekwa UD, tegemea ku disco njiani...
 
SUKAH

SUKAH

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
476
Points
250
SUKAH

SUKAH

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
476 250
maana nauliza tuuu nategemea kuomba chuo kikuu mwaka huu., sasa kulingana na ufaulu wangu CSEE DIV,.1(16) , ACSEE 3(15) plus FOUNDATION mwaka huu HAPO HAPO OPEN
Omba tu, sifa unazo ikiwa FOUNDATION ulifanya poa. Omba competition isikutoe mbio.
Asikukatishe mtu tamaa.
 
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
2,259
Points
2,000
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
2,259 2,000
Kwa ufaulu huo hata ukipelekwa UD, tegemea ku disco njiani...
Ufaulu wa kidato cha sita sio kigezo cha moja kwa moja kinachotanabaisha umahiri katika elimu ya juu... Mfano mzuri kuna watu waliwahi kufanya vibaya kidato cha sita na wakasoma UDSM hapo hapo kupitia kigezo cha mature age entry na wakatusua mfano mzuri ni Benard Membe ni zao la UDSM ila form 6 hakufanya vizuri(alipata daraja la 3m, James Rugemarila ni zao la UDSM pia form 6 hakufanya vizuri... Lakini pia wapo waliofanya vizuri kwa kupata daraja la kwanza form 6 wakaenda UDSM wakaliwa vichwa
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,397
Points
2,000
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,397 2,000
maana nauliza tuuu nategemea kuomba chuo kikuu mwaka huu., sasa kulingana na ufaulu wangu CSEE DIV,.1(16) , ACSEE 3(15) plus FOUNDATION mwaka huu HAPO HAPO OPEN
Kama una mambo ya faundation udsm sahau
 
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
2,259
Points
2,000
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
2,259 2,000
habari wakuu kama uzi unavyosema , mfano ukachaguliwa OPEN UNIVERSITY then transfer inawezekana kweli ???? ,
maana nauliza tuuu nategemea kuomba chuo kikuu mwaka huu., sasa kulingana na ufaulu wangu CSEE DIV,.1(16) , ACSEE 3(15) plus FOUNDATION mwaka huu HAPO HAPO OPEN
Chief nenda moja kwa moja UDSM ofisi ya usajiri uliza kwa vigezo vyao unaqualify kuwa admitted pale wakikujibu yes omba then omba pia na huko OU selections zikitoka chagua pa kwenda

Usifikirie kwanza mambo ya transfer wakati selections bado
 
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,444
Points
2,000
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,444 2,000
Yaan utoke kwa vilaz.a butu uend home of intellectuals kizembe tu?kaa hapo usome na wakufeli wenzako.ufaulu huo omba TEKU o jameskibira huko utapata.
habari wakuu kama uzi unavyosema , mfano ukachaguliwa OPEN UNIVERSITY then transfer inawezekana kweli ???? ,
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
6,442
Points
2,000
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
6,442 2,000
Kwa ufaulu huo hata ukipelekwa UD, tegemea ku disco njiani...
Acha kudanganya watu,kupata one advance siyo kwamba ndo unaakili saana Inawezekana mtu alipanic tu wakati wa mtihani , nina mshikaji wangu alipata one ya 4 mimi ya 8, alidisco udsm first year wengine waleee hadi joho.......alichanganyikiwa baada ya disco saizi anapiga komoni mitaa ya Uyole pale.

Mkuu sio ajabu we pambana tu,ukiwa na lengo utafanikiwa

Besti wishezi
 
toughlendon_1

toughlendon_1

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2018
Messages
442
Points
500
toughlendon_1

toughlendon_1

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2018
442 500
Acha kudanganya watu,kupata one advance siyo kwamba ndo unaakili saana Inawezekana mtu alipanic tu wakati wa mtihani nina mshikaji wangu alipata one ya 4 mimi ya 8, alidisco udsm first year wengine waleee hadi joho.......alichanganyikiwa baada ya disco saizi anapiga komoni mitaa ya Uyole pale.

Mkuu sio ajabu we pambana tu,ukiwa na lengo utafanikiwa

Besti wishezi
🤣🤣🤣🤣🤣🤣 daaah
 

Forum statistics

Threads 1,295,669
Members 498,336
Posts 31,219,043
Top