Hivi inakuwaje wale wanaomwaga maji

snowhite

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
17,146
2,000
Ni kweli pia nimewahi kuona wengine wakipata symptoms in their late 20s majorities are white ladies.
Kabisa.
Nna shuhuda za wanawake wengi walio katika umri huo wanakwambia yani hakuna kipindi wako na vibe sexually kama walivyo now.
Some ndo wanaexperience their orgasms, and other ndo hizo squirts.

πŸ€”Naimagine if love making is more sweeter huko mbele than it is now, lazima dunia yao itakuwa bomba sana.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
123,292
2,000
Ndiyo sababu wanakimbilia kwa viserengeti ili wapelekewe moto wa kutosha. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Unaendeleaje lakini?

Kabisa.
Nna shuhuda za wanawake wengi walio katika umri huo wanakwambia yani hakuna kipindi wako na vibe sexually kama walivyo now.
Some ndo wanaexperience their orgasms, and other ndo hizo squirts.

πŸ€”Naimagine if love making is more sweeter huko mbele than it is now, lazima dunia yao itakuwa bomba sana.
 

mulwanaka

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
4,810
2,000
Hell yaah mzee..

Ukipekesha tu clit na labia minora na mijora kwa dakika kadhaa then kidole ndani kwa juu kwa dk chake mtoto anayatoa maji fasta tu..

Sent using Jamii Forums mobile app
Wegi wana comment hapa lakini hawajui yale maji, na wengi hawajawahi kuaona, mwana mke ana maji ya aina mbili:
1.ni yale ya kila demu anao ila tu ya tofoutiana wingi na ni mazito na inayasikia tu ila haya mwagiki nje.
2. Ni maji mepesi kama mukojo ni mahususi tu sio kila demu anayo, yanatililika kama mkojo nje ukiwa unafanya kwa nje. ma demu wakichagga wagogo waragi wanyaturu nk ni wakavu wanakua na maji mazito tu, na yenyewe ukisuguwa sana hukauka, paka uchochea au ampumzishe kdogo lasivyo utachumbuka bure.
 

Blessed

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
3,646
2,000
Sure ni shida

When I was in my early 20’s
Sex ilikuwa tofauti kabisa
Kulowesha kitanda ilikuwa normal kufika mpaka kuzimia ni normal sana

Ila mwisho wa siku things are different now … naweza stay months without sex
Ulifaidi sana mkuu. Hadi kusoma.
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
13,547
2,000
Mi naamini menopause ni mind zaidi kuliko body.
Sina hakika but nafkr when one isn't menopausing kichwani won't menopause mwilini.
Idk but, naamini hivyo.
Kwenye Menopause hormone ya estrogen inakata na mwanamke anakuwa hana utelezi..sio psychological wala nini
 

Hornet

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
23,365
2,000
I read in one of web site this black lady who at that time was 55 years old. The discussion was about menopause and she wrote at that age she had not yet experience any symptoms of menopause and her K is still performing the same way as in her early 20s. Some people are so LUCKY.

Nadhani inaanzia kichwani pia
 
  • Love
Reactions: BAK

nyundo2017

JF-Expert Member
Sep 7, 2017
1,401
2,000
Mwaka 2019 nikiwa migori bwawa la mtera nilifanikiwa kupiga chabo jamaa fulani mwendesha truck na demu mmoja

Kwa mara ya kwanza nilishuhudia mwanamke akimwaga maji baada ya kuliwa mbususu,sikujua kama kaliwa vizuri au vibaya maana alivokuwa anamwaga maji alikuwa mpaka anatetemeka

Toka hapo nikaweka kitu akilini nikitamani na mimi nije nimfikishe demu hatua hiyo ila hadi leo sijawahi fanikiwa

Naomba kujua ni wanawake wote wanamwaga maji au baadhi tu
Au kuna ufundi wa kufanya hadi demu kumwaga

Au huwa ni matatizo ya mbususu zao
Kwa akili hizi ndiyo mnatarajia mpate katiba mpya,utawala bora,maendeleo viongozi bora,n.k


Kweli!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom