Hivi inakuwaje unampokea mgeni akishajua mji tu anakugeuka. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi inakuwaje unampokea mgeni akishajua mji tu anakugeuka.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Natalia, Oct 26, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu wengi wakienda nje ya nchi wanapokewa vizuri na Mtu mpaka anatafutiwa kazi na kuonyeshwa mji ulivyo.akifanikiwa mwenyeji anakuwa mbaya tena why ?Mashoga Zako wanakuwa wake .maneno ya kutunga yatakayotoka hapo.na ukikutana na huyo Mtu anauchuna nawakati ulivyompokea alikuwa na zero dollar
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...ni kweli. Ila wanyama wengine hawana kabisa tabia hiyo mbaya, wanafugika (kasoro kunguru).
     
  3. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wengi wetu hatuna shukrani hata kidogo, the best thing ni kusahau kama uliwahi saidia
     
  4. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anaogopa utadai fadhila, ndiyo sababu anatengeneza bifu.
     
  5. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni kweli binadam ndo tulivyo.. We vumilia,potezea 'laana automatic zinajinstall ktk maisha yake ipo siku atajuta.

    (Dah Natalia ukiamua mara moja moja una point!!)
     
  6. N

    Natalia JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yalimkuta mdada mmoja hivi yaani alimsaidia huyo mgeni kutoka bongo .Alimfilisi alinvalia nguo zake na alimsema na kumzuishia maneno .huyo mgeni akaishia kurudishwa bongo
     
  7. N

    Natalia JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona wivu na karma
     
  8. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 687
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 80
    without prejudice, watu wengine wakisaidia mtu ndio inakuwa kama una deni nao lao maisha.....unamsaidia mtu ukijua kuwa hiyo ni hatua ndogo tu ya maisha na yeye ana uhuru wa kufanya mambo yake usitegemee aendelee kukuabudu kama alivyokuwa na kamba mguuni....
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,586
    Likes Received: 5,806
    Trophy Points: 280
    Kama unataka kupokea wageni ili kila siku ujisikie superior ndo uta mind.

    Otherwise "Tenda wema wende zako, usingoje shukurani".
     
  10. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,402
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wengine inakuwa njaa, roho mbaya na mambo kibao! inashangaza kweli huko huitwako ulaya weusi kwa weusi hawasalimiani barabarani! wakati waulaya wakikutana huku ze fest dee wanatowana out dinner! ni maroho mabaya tu wacha tuzeekee huku2 ndio kunatufaa!
     
  11. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dah mimi sana imenitokea hii halafu sio watu baki hata katika jamaa wa family jamaa akishashika kdg pesa basi anageuka sijui inakuwaje hii
     
Loading...