Hivi inakuwaje mwanaume unamsomesha mwanamke na hata si mke wako | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi inakuwaje mwanaume unamsomesha mwanamke na hata si mke wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Natalia, Oct 28, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kila siku huwa wanaachwa ,utakuta mtu anamkatia ticket tafuta visa mtu anakuja USA anasomeshwa na anamwacha huyo mwanaume.kuna mdada alisomeshwa udaktari 7 years mdada akapata udaktari mdada akafake amebakwa akaitwa police kumbe ni boyfriend Aliyemleta na aliyemsomesha.mkaka akafungwa na alikuwa busy kumsomesha girlfriend na hakuwa na makaratasi mkaka akarudishwa bongo.mkaka kurudi bongo tu mzazi wake akafa ,aliridhi pesa nyingi tu huyu mdada kusikia wacha amfuate bongo aka mkuta kaoa mwarabu.mdada sasa hivi kaishia na brother men. Kakosa mwanaume aliyempenda
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hebu malizia basi, ili nipate cha kuchangia
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    kwani kila ukipanda lazima uvune??

    Wengine miba huwasonga, wengine huliwa na ndege, wengine huanguka mwambani, na wachache rutubani, nao humea na kuzaa matunda.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,010
    Likes Received: 5,179
    Trophy Points: 280
    ni mapenzi.....
    Kama hujawahi penda huwezi jua.....

    Na haswa ukipenda na kuinvest kama mtarajiwa wako
     
  5. N

    Natalia JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dada alidanganya kabakwa na mwanaume anayemsomesha.akamshtaki Hana makaratasi.mwanaume anaekusomesha
     
  6. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,393
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Tenda wema nenda zako....
     
  7. N

    Natalia JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh yaani Kama ndio tenda wema
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,010
    Likes Received: 5,179
    Trophy Points: 280
    yote ni matokeo ya mapenzi..... Kuna kupata na kukosa.... Mapenzi ni kutake risk.... Ukiwin hewala ukiloose hewala....
     
  9. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,453
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Natalia wewe kama wewe unajifunza nini kwa hilo na unataka kuwaambiaje wanaume wanaojitwisha majukumu kama hayo kwa imani ya kufikirika?
     
  10. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,286
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha Mkuu.. Kwenye biashara ndo una-take risk.. Mwenye mahaba unacheza kamari.. Ukiliwa unaishia kimya kimya.. Hakuna kuarifiana hapo..
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    mwe!!! hao wanakuwa hamnazo kabisa....yaani mie ata mke wangu simsomeshi. ashindwe someshwa na wazazi wake ndio mie nifanye hiyo kazi.
     
  12. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tenda wema nenda zako!
     
  13. Lyamber

    Lyamber JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,555
    Likes Received: 1,607
    Trophy Points: 280
    average kusomesha mtu marekani udaktari ni arnd usd 300,000 hiyo ni med school, kweli mtu asiye na makaratasi anaweza afford kiasi hicho cha pesa?
     
  14. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,402
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Halafu mkiambiwa wanawake mnabadilika kama kinyonga mnakataa! nakini sometimes nawalaumu na hao
    wanaume, hivi kweli mwanaume unakimbiwa na mwanamke!! huko ni kukosa kuwajibika, kwangu haijawahi wala
    haitawahi kutokea, bora ni babaishe pengine lakini si wakati wa mpambano!!
     
  15. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,206
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    I like this, the parable of the 'sower' uko kama wa seminari weye.
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata sijaelewa maana naona mara mkaka .... mara madada ...haya bhana....mara brotherman....du.......!:glasses-nerdy:
     
  17. next

    next JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 599
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    receive a thousand likes bro.
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,777
    Likes Received: 8,346
    Trophy Points: 280
    Labda alikuwa muuza Unga u never know, si unakumbuka kina Othman Njaidi walivyotesa Marekani kwa pesa za wizi?
     
Loading...