Hivi inakuwaje mwanamke unaenda na Tishu msalani

  • Thread starter Father of all Snipers
  • Start date
nipekidogo

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2019
Messages
201
Points
230
nipekidogo

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2019
201 230
Mm ni jinsia ya me lkn nikienda chooni hasa ninapokuwa ofisini badaa ya kujiswafisha napenda kujikausha na Tissue inasaidia kutobaki nimelowesha suruali au boxer kulowa, lkn pia sometimes kabla ya kujisaidia nasafisha choo then nafuta na Tissue hasa km choo ni cha kukaa sasa wewe mtoa mda kaa na mauchafu yako
 
Qwy

Qwy

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2018
Messages
832
Points
1,000
Qwy

Qwy

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2018
832 1,000
Kwahiyo ni bora kujirushia rushia maji, nisijikaushe nirudi kukaa na mimaji maji?
Ama kweli na we itakuwa unajiona doctor?
UTI zitaisha kweli kwa namna hii?
Huwa nawacheka Watanzania kujiona wasafi kwa hiyo mimaji lakini ndiyo imesababisha UTI kuwa common, hawajiulizi kwa nini huo ugonjwa haujulikani kwenye nchi ambazo tissues/wipes ndiyo hutumika zaidi.
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
5,236
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
5,236 2,000
Huwa nawacheka Watanzania kujiona wasafi kwa hiyo mimaji lakini ndiyo imesababisha UTI kuwa common, hawajiulizi kwa nini huo ugonjwa haujulikani kwenye nchi ambazo tissues/wipes ndiyo hutumika zaidi.
Thank you

Fungus na UTI ndo mteja wa maji hayo
Hawajui tu
 

Forum statistics

Threads 1,303,525
Members 500,948
Posts 31,484,574
Top