Hivi inakuwaje mwanamke unaenda na Tishu msalani

  • Thread starter Father of all Snipers
  • Start date
Ibofwee

Ibofwee

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
796
Points
1,000
Ibofwee

Ibofwee

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
796 1,000
Mtalimbo hauhitaji tissue
Vyote vinahitajika chooni maji kwanza kisha tissue inafwatia kwaajili ya kujikaushia lasivo utanuka nasio kwa mwanamke tu hata mwanaume tissue ni muhimu
 
masandare

masandare

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2014
Messages
561
Points
250
masandare

masandare

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2014
561 250
Mi nafikiri mtoa mada hajui matumizi ya tissue kwa Dada zetu.
Mjomba siku nyingine use unafanya tafiti kidogo kabla hujaongea.
Huwa wanafanya hivi, baada ya kujisuuza na maji hutumia hizo tishu kukausha mile kiungo na sehemu zote za maja au tako zilizolowa.

Wengine huenda mbali zaidi kabla hajaanza kukojoa huziangusha au kulaza zile tisu ili mkojo usigonge kwa nguvu na kumrudia.

Watanirekebisha kama nimekosea
 
Kapumpuli

Kapumpuli

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
360
Points
500
Kapumpuli

Kapumpuli

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
360 500
loh!

Me sioni tatizo kwa mwanamke kutumia hiyo tissue! Hasa kwenye public toilets!
 
K

Kokolo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2008
Messages
680
Points
500
K

Kokolo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2008
680 500
Mwanamke kabisa unachukua Tishu unaenda chooni,
ukirudi unakaa na watu kabisa, tena unajisikia amani.
So sad!
Huyu jamaa katokea kazulamimba kigoma vijijini, hajui Matumizi ya tissue, sehemu zilizoendelea tissue zinakuwa ndani ya choo au nje ukimaliza kujitawaza na maji unakaushia tissue. Vyoo vingi uku kwetu havina tissue hivyo watu utembea nazo Kwa emergency. Kama umezoea magunzi, majani ya mihogo, au miti mikavu kukwangua matakoni ni wewe, siyo wote wenye tabia kama zako.
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
13,122
Points
2,000
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
13,122 2,000
Mwanamke kabisa unachukua Tishu unaenda chooni,
ukirudi unakaa na watu kabisa, tena unajisikia amani.
So sad!
NI HIVII...


Wengi huwa wanatumia kwa kujikausha baada ya kutawaza kwa maji?

Wazungu, Wasouth na Wakenya ndio wanatumia sana tissue...na huwa sisikii wakilalamika kupatwa na UTI

Hawa wanaotumia maji pekee ndio wenye UTI.


Check out...!
 
MR TOXIC

MR TOXIC

Member
Joined
Jun 4, 2019
Messages
71
Points
125
MR TOXIC

MR TOXIC

Member
Joined Jun 4, 2019
71 125
Mi nafikiri mtoa mada hajui matumizi ya tissue kwa Dada zetu.
Mjomba siku nyingine use unafanya tafiti kidogo kabla hujaongea.
Huwa wanafanya hivi, baada ya kujisuuza na maji hutumia hizo tishu kukausha mile kiungo na sehemu zote za maja au tako zilizolowa.

Wengine huenda mbali zaidi kabla hajaanza kukojoa huziangusha au kulaza zile tisu ili mkojo usigonge kwa nguvu na kumrudia.

Watanirekebisha kama nimekosea
Mkuu uliyajulia wapi yote haya au huwa unampiga chabo shemeji yetu akienda msalani??
 
N

NJOLO

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
332
Points
500
N

NJOLO

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
332 500
Mwislamu safi ambaye unapenda kubaki na udhu akiwa sehemu haina maji kama kijijini au ukisafiri na Basi na mnafika porini mnaambiwa mchimbe dawa, baada ya haja ndogo huchukua jiwe au majani kukausha mkojo. Hii ni kwa wanaume tu . Wanawake wengi huwa wanajihami kwa kuwa na tissue katika sehemu kama hizi. Hakuna ubaya wowote kisayansi mtu yeyote kutumia tissue mahala popote.Mtu anayejali kutumia sana tissue safi anaonyesha ustaarabu wa hali ya juu.
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,572
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,572 2,000
Mtoa post jibu maswali unayoulizwa,tissue kazi yake nini?au umezoea kusafishia chupa ya bia tu mkuu?hata kukaushia maji baada ya kunawa pia ni matumizi,
Mwongozo wako mkuu kazi ya tissue ni nini
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
5,234
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
5,234 2,000
Uwe unauliza na sio kukurupuka tu..

Tissue ina matumizi mengi,hasa kwa watoto wa kike(wanawake)
 

Forum statistics

Threads 1,303,524
Members 500,948
Posts 31,484,557
Top