Hivi ilikuwaje wafanyabiashara kupandisha bei ya mafuta kinyemela bila kutangaziwa bei elekezi na UWURA

Nyumisi

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
3,769
2,000
Mara ya mwisho bei za mafuta zilipanda tu bila kuwepo kwa bei elekezi, mwenye taarifa kama utaratibu umebadilika tunaomba atujuze, tafadhali...
 

stephot

JF-Expert Member
Mar 1, 2012
10,791
2,000
EWURA makucha yao ni butu sana kwa wenye vituo vya mafuta,kuna kipindi nakumbuka walianza msako wa kukagua pump za mafuta,sijui hata ile nguvu yao ya soda imeishia wapi,ni zaidi ya miaka 3 sasa imepita ,na matokeo yake jamaa wenye vituo vya mafuta wanacheza tu michezo wanavyotaka...
 

Majan

JF-Expert Member
Jul 2, 2015
729
1,000
Tena katikati ya mwezi wakati utaratibu walioweka Ewura ni jumatano ya Kwanza ya mwezi. Hivi sasa kuna vituo vinadai havina mafuta, janja tu wanasubiri bei mpya kesho.
Duh kwahiyo kesho itatoka bei mpya tena minikajua ndo imetoka iyo tukutane september..naona taratibu tunarudi kwene bei zetu zile zile
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom