Hivi huyu wa kwenye Twitter na Facebook ni Rais Kikwete kweli? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu wa kwenye Twitter na Facebook ni Rais Kikwete kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dotto Athumani, Mar 8, 2012.

  1. Dotto Athumani

    Dotto Athumani Senior Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napata shida sana kuelewa pengine ni ujinga wangu au kwa kuwa nimekosa pa kuaminia. Kila napomuona Rais anapost jambo kwenye facebook au Twitter afu nchi inajadili jambo tofauti kabisa huwa sielewi kabisa. Unaambiwa Rais yuko busy akishughulikia masuala muhimu nchi inayumba lakini ukiingia kwenye mitandao ya kijamii unamkuta busy akiweka mijadala kwenye facebook/twitter. Nisaidie hivi huyu ni Rais huyu huyu au kuna mtu kapewa jukumu hilo pale Ikulu, na je ni sahihi kama anaeweka posts hizo si Rais na bado anatumia jina hilo?
     
  2. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ya
    ni yeye kweli
    coz mwanae riz1 alihojiwa cku1 clauz na akajibu kuwa account yake wamei hack, na zile za mshua.?
    Akajbu ni prezda kweli
    source
    Amplifaya ya clouds fm
     
  3. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndiyo mwenyewe huyo.
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 693
    Trophy Points: 280
    Hizo Post unazoziona saa nyingine ni za kina Reyemamu ndio wanamsaidia kumuandikia! Thats is Craaaap!
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Wanamsaidia bbwana
     
  6. h

    harakati83 Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndio ni yeye hata mda c mrefu kapost
     
  7. Dotto Athumani

    Dotto Athumani Senior Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona anapost vitu outdated kama muda anao? He is delibarately avoiding kugusia mgomo kabisa wakati huu ndo muda wake anamatatizo gani huyu Mkuu wetu mbona anatuchanganya namna hii!!
     
  8. under_score

    under_score Senior Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na huku JF anatumia ID gani wakuu? Au ndo tuseme huku JF hana ubavu wa kutia mguu..!
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mi naamini yule si yeye wakuu. Lakini hata hapa Jf kuna ID yenye jina MRISHOK. Sa sijui ndiyo yeye au la.
     
  10. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 935
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    sitii neno hapo
     
  11. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,520
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mimi naamini - Post zinaweza kuwekwa na Maafisa habari na hao maafisa habari kukusanya habari ili kuona mwenendo na maoni ya raia kuhusu mambo wanayoyahitaji kwa ruhusa ya Mh Kikwete.
     
  12. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,682
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hiyo thread itakayomtambulisha yeye huku JF itavunja rekodi ya wachangiaji.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa na anaweza kufa siku hiyohiyo kwa maswali na matusi kwa wakati mmoja..
     
  14. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hata jf yupo. huyu hapa:

    www.jamiiforums.com/members/kikwete.html
     
  15. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,081
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    hivi anaruhusiwa kweli kufanya hivi ama anaweza kujiruhusu mwenyewe.
     
  16. Dotto Athumani

    Dotto Athumani Senior Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kweli si yeye basi kuna tatizo kwenye safu yake pale Ikulu, tutaacha kumchukulia serious hata huku maana hakuna mjinga wa kumezeshwa dozi ya danganyatoto. Mi nafikiri best way ni kutatua mara moja matatizo ambayo haya hitaji fedha za wafadhili wa za walipa kodi. Kwa mfano kuwafukuza mawaziri wabovu ni suala dogo mno, kama kawezekana mtumishi mkubwa wa umma (mama Nyoni) sa hao wanateuliwa wanashindikanaje?!
     
Loading...