Hivi huyu Mshana Jr ni mlozi kweli au ndo Kiki zake ndani JF maana haiwezekani nimuote

Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,498
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,498 2,000
Wadau,

Nataka kujua huyu mshana jr ni mlozi kweli au!? maana huyu mtu namuonaga huku JF kitambo na mi mambo yake ya uganga na ushirikina na ulozi ..mara nyingi huwa naona tu apite hivi..ebana kuna ndoto nimeota Jana na jamaa alikua ndani ya ndoto ndo alinifanyia ulozi live ama!? iweje nimuote tena ndoto mbaya nikiwa katika ATM natoa mihela yeye anakuja na mipanga na shoka na kundi la wahun nikawaita polisi yeye akawa ananisingizia kuwa niko nae..wadau hebu nisaidie usikute ni mambo yake anayakoroga huko same kisiwani kwa wapare wenzake
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,498
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,498 2,000
wewe unadhani watu tunakaa kiboya hapa jf..mm niko kitambo toka inaitwa jamboforums ..ni kwamba nina Id fake zaidi ya 100 maana nimechezea ban za kutosha sana hapa JF
 
T

talaimarishari

Member
Joined
Jan 30, 2019
Messages
75
Points
125
T

talaimarishari

Member
Joined Jan 30, 2019
75 125
Wadau,

Nataka kujua huyu mshana jr ni mlozi kweli au!? maana huyu mtu namuonaga huku JF kitambo na mi mambo yake ya uganga na ushirikina na ulozi ..mara nyingi huwa naona tu apite hivi..ebana kuna ndoto nimeota Jana na jamaa alikua ndani ya ndoto ndo alinifanyia ulozi live ama!? iweje nimuote tena ndoto mbaya nikiwa katika ATM natoa mihela yeye anakuja na mipanga na shoka na kundi la wahun nikawaita polisi yeye akawa ananisingizia kuwa niko nae..wadau hebu nisaidie usikute ni mambo yake anayakoroga huko same kisiwani kwa wapare wenzake
Mtu hujawah kumwona unamwota vipi??
 

Forum statistics

Threads 1,336,284
Members 512,585
Posts 32,533,534
Top