Hivi huyu Mshana Jr ni mlozi kweli au ndo Kiki zake ndani JF maana haiwezekani nimuote

T

TheSpam

Member
Joined
Aug 15, 2019
Messages
58
Points
125
T

TheSpam

Member
Joined Aug 15, 2019
58 125
Wadau,

Nataka kujua huyu mshana jr ni mlozi kweli au!? maana huyu mtu namuonaga huku JF kitambo na mi mambo yake ya uganga na ushirikina na ulozi ..mara nyingi huwa naona tu apite hivi..ebana kuna ndoto nimeota Jana na jamaa alikua ndani ya ndoto ndo alinifanyia ulozi live ama!? iweje nimuote tena ndoto mbaya nikiwa katika ATM natoa mihela yeye anakuja na mipanga na shoka na kundi la wahun nikawaita polisi yeye akawa ananisingizia kuwa niko nae..wadau hebu nisaidie usikute ni mambo yake anayakoroga huko same kisiwani kwa wapare wenzake
 
mbudunge

mbudunge

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
1,421
Points
2,000
mbudunge

mbudunge

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
1,421 2,000
Msubiri atakucheki SAA sita usiku hahahah
 
T

TheSpam

Member
Joined
Aug 15, 2019
Messages
58
Points
125
T

TheSpam

Member
Joined Aug 15, 2019
58 125
n
Msubiri atakucheki SAA sita usiku hahahah
we nimejipanga kama nilivojipanga kwemye ndoto maana nilichukua zile shoka zake nikaziweka chini nikwambia unakuja kuniibia!? ile anashangaa shangaa nikaita polisi wakamweka kwa ndinga yao sa cha ajabu akawa anasingizia niko nae..bahat nzur askar walimpuuza maana waliniona nikija peke pale kwa ATM
 
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
794
Points
1,000
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
794 1,000
h

ahhaha ebana kumbe jamaa yoso hivo eeh mpaka anakuwaga popobawa!? hahaha asante kwa taarifa mkuu nampangia maombi
Hapana ndugu. Isipokuwa kwenye post umeeleza na kupata shaka ya uchawi, na tujuavyo wachawi wana uwezo mwingi. Hivyo, haitoshangaza tukisikia hayo!
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
6,984
Points
2,000
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
6,984 2,000
Wadau,

Nataka kujua huyu mshana jr ni mlozi kweli au!? maana huyu mtu namuonaga huku JF kitambo na mi mambo yake ya uganga na ushirikina na ulozi ..mara nyingi huwa naona tu apite hivi..ebana kuna ndoto nimeota Jana na jamaa alikua ndani ya ndoto ndo alinifanyia ulozi live ama!? iweje nimuote tena ndoto mbaya nikiwa katika ATM natoa mihela yeye anakuja na mipanga na shoka na kundi la wahun nikawaita polisi yeye akawa ananisingizia kuwa niko nae..wadau hebu nisaidie usikute ni mambo yake anayakoroga huko same kisiwani kwa wapare wenzake
Mi nikazani umemuota yule nguruwe
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,967
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,967 2,000
Wadau,

Nataka kujua huyu mshana jr ni mlozi kweli au!? maana huyu mtu namuonaga huku JF kitambo na mi mambo yake ya uganga na ushirikina na ulozi ..mara nyingi huwa naona tu apite hivi..ebana kuna ndoto nimeota Jana na jamaa alikua ndani ya ndoto ndo alinifanyia ulozi live ama!? iweje nimuote tena ndoto mbaya nikiwa katika ATM natoa mihela yeye anakuja na mipanga na shoka na kundi la wahun nikawaita polisi yeye akawa ananisingizia kuwa niko nae..wadau hebu nisaidie usikute ni mambo yake anayakoroga huko same kisiwani kwa wapare wenzake
Porojo tu. Muongo tu huyo na wajinga ndiyo waliwao.

Kiki za kijinga tu.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
12,048
Points
2,000
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
12,048 2,000
Wadau,

Nataka kujua huyu mshana jr ni mlozi kweli au!? maana huyu mtu namuonaga huku JF kitambo na mi mambo yake ya uganga na ushirikina na ulozi ..mara nyingi huwa naona tu apite hivi..ebana kuna ndoto nimeota Jana na jamaa alikua ndani ya ndoto ndo alinifanyia ulozi live ama!? iweje nimuote tena ndoto mbaya nikiwa katika ATM natoa mihela yeye anakuja na mipanga na shoka na kundi la wahun nikawaita polisi yeye akawa ananisingizia kuwa niko nae..wadau hebu nisaidie usikute ni mambo yake anayakoroga huko same kisiwani kwa wapare wenzake
Mshana amefuzu na ushahidi ni Certificate of Service
mshana-jpg.1201846
mshana.JPG
mshana-jpg.1201846
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
38,074
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
38,074 2,000
Siku hizi hata Google ni mganga wa asili
uki google tatizo lolote lile la kuhitaji dawa za asili utakuta kuanzia
za Africa hadi India hadi Europe...

Sema watu wengi wavivu tu

Ni rahisi mtu hata ku copy material Youtube za wahindi kutangaza uganga
 
Starboywiz

Starboywiz

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
788
Points
1,000
Starboywiz

Starboywiz

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2016
788 1,000
Unamfikiria sana tatizoo
 
Roman Empire

Roman Empire

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
581
Points
1,000
Roman Empire

Roman Empire

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
581 1,000
Wadau,

Nataka kujua huyu mshana jr ni mlozi kweli au!? maana huyu mtu namuonaga huku JF kitambo na mi mambo yake ya uganga na ushirikina na ulozi ..mara nyingi huwa naona tu apite hivi..ebana kuna ndoto nimeota Jana na jamaa alikua ndani ya ndoto ndo alinifanyia ulozi live ama!? iweje nimuote tena ndoto mbaya nikiwa katika ATM natoa mihela yeye anakuja na mipanga na shoka na kundi la wahun nikawaita polisi yeye akawa ananisingizia kuwa niko nae..wadau hebu nisaidie usikute ni mambo yake anayakoroga huko same kisiwani kwa wapare wenzake
Kitambo ipi hiyo wakati wewe ndio unakamilisha mwezi hapa
screenshot_20190909_122434-jpeg.1202434
 

Forum statistics

Threads 1,336,278
Members 512,585
Posts 32,533,318
Top