Hivi huyo wa katikati anapiga sala au anawaza issue ya Jairo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyo wa katikati anapiga sala au anawaza issue ya Jairo?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, Aug 29, 2011.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,938
    Likes Received: 2,088
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Source: Othmanmichuzi blog
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Anaonekana hayupo hapo kabisa; mawazo yake yako mbali na swala!!
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,224
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    Acheni uchokozi
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,843
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    swaumu kali
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kwani wanaswali au wanangoja ubwabwa?
    Huyo wa kati naona ana mawazo mengi sana, sijui anadaiwa na baba mkwe wake.
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,986
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Hivi waislam ndio tunaswali hivyo au mnatuchokonoa? jambo kama hulijui kwanini lakini ulidhihaki??????????????????????????????????
     
  7. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 939
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hapa tumemuonea lakini!
     
  8. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    swaumu kali, serikali hoi taabani, ufisadi umemtafuna. msongo wa mawzo lazima uwepo.
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa!!!sijui hata msikitin anaenda kufanya nin
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kachoka nafsi yake anafikiri baada ya Eid akatalii wapi akapumzishe roho yake.....
     
  11. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    ushaona eee
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,268
    Trophy Points: 280
    Swali halijibiwi kwa swali, nilitegemea useme hapo wanaomba duwa. how much can cost you to make this statement?
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,314
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    njaa........... heh
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,507
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    uzuri wake anachoka roho tu, akili yake haichoki manake haitumii kabisaa!
    <br />
    <br />
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 6,174
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Mohammed Shossi unabidi uwe muelewa, huyu jamaa inaonyesha hafahamu ndio maana anauliza
     
  16. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 868
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    lakini hiyo imekaa kimaombi vile, mkuu najua unafanya ulegelege lakini jibu unalo ni kwamba mkuu wa kaya halikua mbali na hilo eneo la tukio
     
  17. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 671
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa kufuturu tu yuko fresh, angalau labda hapo atakuwa anaomba dua ya yeye kubadilika angalau aweze kubadilisha mwenendo wa taifa kwa muda huu aliobakiza.
     
  18. S

    SALOS Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jf msipende kudhihaki wa2 na dini zao. Kama hunatopic ya kuanzisha bora ufue mashuka yako ukalale, laana ya Mwenyezi Mungu(s.w) itawapata nyie mnaomdhihaki mwenzenu bila kuwa na uhakika
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    lafaidhinah..
     
  20. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,134
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hapo keshanawa mikono kabisa anasubiria sinia la pilau, nahisi ndz iko kwa mfuko wa kanzu
     
Loading...