hivi huwa unajisikiaje/ungejisikiaje... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi huwa unajisikiaje/ungejisikiaje...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Jul 31, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    endapo upo na majirani zako...ni vijana wanaishi pamoja,wewe uko single boy/girl
    hawa wandugu huwa wanapeana vichapo vya baba na mama!...
    na katika kamchezo kao huwa wakinogewa wanatoa MIGUNO/ VILIO VYA MAHABA!

    eti wewe wa chumba cha jirani (ambaye unajikuta uko mwenyewe) either unataka kusoma au kulala au kuangalia movie huwa unajisikiaje/utafanya nini?au utajisikiaje kama haijawahi kukutokea...

    mimi mwenzenu fasta huwa naenda zangu MEEDA kwa babu...buku mbili zangu mkononi, nagonga copy.!
     
  2. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mi huwa nachukua simu yangu nawarekodi afu naweka kama ringtone..
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,906
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    mimi huwa napunguza sauti ili nisikie vizuri. Mia
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Haahaaaaa
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    figganigga utajitesa mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Imeshanitokea twicely , mara moja nikiwa kwa chumba changu, nikiishi kama tenant jamaa wa room jirani alikua akinitesa si kawaida.
    Alikua akirudi mida late hrs, then anakuja na demu afu wameutwika! Wakianza kukulana ni vilio mwanzo-mwisho.
    Aidha mara nyingine ilinitokea nilienda Tarime ktk mishemishe za kusamamba mkate wa siku, nikalala guest eebwanae room jirani ikawa hapatoshi .

    Kilichoniacha hoi ni asubuhi palipokucha nikiwa mapokezi na hao jirani zangu nao ndo wakawa wanatoka room , nikawa nna usongo nimuone vizuri yule demu kwani alikua na vishindo na mineno ya mizuka si polepole !
    Demu mwenyewe alikua kwanza mzee ! Umri ushakwenda arijojo hasa! Takriban nilimtathmini hapungui 50 yrs as such !
    Then alikua na msura m'bovu vya kutosha, mipengo meno ya sebule juu na chini hana! Afu she was too black! Mijicho mekundu !
    Aaaghrr !
    Tembea uyaone.
     
  7. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,084
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Me huweka earphone ya simu nakula mziki naendelea kuchat kwenye laptop yangu ama najisomea novel.
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh kaka inaelekea wewe ni mhanga wa hii kitu...

    hivi wanaoliaga ni wadada tu eeh?..
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nafungua muziki mkuuuubwa
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1: umenipa wazo zuri sana :biggrin1:
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Dah umenikumbusha mkuu...nilipokua chuoni hiyo makitu ilikua inahappen sana, ukiona yanakushinda siku mate akiwa na game unadozi mapema au unajipiga exile
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,455
    Trophy Points: 280
    Ungempigia wa ubani wako nae akupagawishe kwa bluetooth upige mayoweeee hadi wakakuitie mlinzi.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,373
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa naenda kulala gesti ya hapa jirani kuna chumba special kwa ajili yangu ikitokea kesi kama hiyo.
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ivi unaweza kulala kweli mbele ya ile milio?...labda exile...
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hainogi bana...!mtazidiwa nguvu na ile mechi ya live.
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,373
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! Labda huwa anapiga punyeto kujiliwaza.
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kaka kidogo unaukaribia ukweli wa wengi humu...japo wote wanasema tu inakera...
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,373
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaah!! kweli kabisa wengi huwa wanakimbilia kwenye punyeto japo hawataki kusema ukweli.
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Mi huwa naenda kupiga chabo!! ....
     
Loading...