hivi huwa ni hiva au siyo.....maana mhh nijuzeni jamani


W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
Jamani nijulisheni.....hivi mnapokuwa kwenye majamboz halafu unaona wakiume anamuwekea vidole huko kwa nyuma wa kike ni sawa na tigo au huwa ni mbinu tu za mtu kutaka kumridhisha mwenzi wake?????????
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Hivi etieeeeeeeeeee! Sasa wewe unapata raha ama yeye anapata raha!
Wanasema kuwa hizo ni hatua za kujua kama mwenzi wako anatumiaga huko!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,996
Likes
1,307
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,996 1,307 280
Jamani nijulisheni.....hivi mnapokuwa kwenye majamboz halafu unaona wakiume anamuwekea vidole huko kwa nyuma wa kike ni sawa na tigo au huwa ni mbinu tu za mtu kutaka kumridhisha mwenzi wake?????????


Mama. kuna wengine huwa wanafusa sana kunako shughuli hivyo ni vyema kuwaziba ili tukio liende kwa usalama.
 
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
531
Likes
10
Points
35
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
531 10 35
Jaribu kumwekea au uwekewe then utajua raha au machungu yake
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
jamani,mengine mnakua naked sana bora myapeleke jukwaa la wakubwa maana hapa binafsi siwezi kukujibu sijui kwanini
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,076
Likes
1,510
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,076 1,510 280
jamani naomba mnifahamishe,hilo jukwaa la wakubwa linapatikana vipi?
 

Forum statistics

Threads 1,237,779
Members 475,675
Posts 29,300,765