Hivi huku si kuminya haki?Jaji Werema jibu hili


Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,378
Likes
2,432
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,378 2,432 280
Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya 1977 ina matoleo mengi mpaka sasa. Kwenye duka la serikali wanauza toleo la mwaka 2005 (Kiswahili) kwenye tovuti ya serikali kuna toleo la mwaka 2000 (Kiswahili) na mwaka 1998 (Kiingereza) National Website of the United Republic of Tanzania. Sasa kutuwekea kwenye tovuti matoleo yaliopitwa na wakati maana yake ni nini?

Ukute Jaji Werema ambaye ni mwanasheria mkuu wa serikali halitambui hili wakati yeye ndiye anayesimamia matoleo haya na ndio maana badala ya kusema 'it is stipulated ....' anasema 'I think ....'
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Angekuwa anafanya kazi kwa maslahi ya taifa angeshaliona manake haiingi akilini AG hajui kama kuna matoleo tofauti ya katiba,ila kwa vile anatumikia maslahi ya mafisadi halimhusu.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,695
Likes
177
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,695 177 160
Angekuwa anafanya kazi kwa maslahi ya taifa angeshaliona manake haiingi akilini AG hajui kama kuna matoleo tofauti ya katiba,ila kwa vile anatumikia maslahi ya mafisadi halimhusu.
True
 

Forum statistics

Threads 1,205,826
Members 458,116
Posts 28,207,078