Hivi hizi zote ni bendera za Tanzania au macho yangu ndio hayaoni vizuri?

Hero

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
1,177
Points
1,500

Hero

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
1,177 1,500
Nimekuwa nikijaribu kutafakari sana lakini imefikia niyaweke haya wazi! Kitu kama bendera ni tunu muhimu sana kwa nchi! Lakini nikipita mtaani naona mauzauza sana hasa ktk aina za rangi na nakshi ktk bendera yetu murua hii ya Tanzania.

Naomba mnisaidie kama haya ni shida ya macho yangu tu au nanyi mnaona mauzauza!
Tz.jpg
tz1.png
Tz2.png
Tz3.png
 

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
8,359
Points
2,000

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
8,359 2,000
Hii nchi ni vurugu tu hata CCM wenyewe hawaeleweki kama ni wanafuata siasa za ujamaa au kibepari. Siku wakijua wanafuata siasa gani watapata muda wa kushughulikia rangi ya bendera....BTW hiyo bendera rangi zake ni blue, nyeusi, njano na kijani au ni blue, nyeusi, dhahabu (gold) na kijani?
 

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,884
Points
2,000

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,884 2,000
ukiona kijani kimekolea ujue ni msimu wa vuli/masika...vinginevyo ni kiangazi

njano iliyokoleaaa ni msimu madini yamepatikana kwa wingi na hata TRA wakatangaza ongezeko la patoo

Bluee...ikikolea jua bahari maji yake ni safi na angavu ..vinginevyooo maji ya mito yameingia kwa wingi yakaleta tope baharini

Nyeusi ...naona haijabadilika sanaaa...

mwisho "uchanganyaji wa rangi ni taaluma hivyo watakiwa kuheshimiwa"
 

Careem

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
18,995
Points
2,000

Careem

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
18,995 2,000
Kumbuka kung'aa kwa bendera kunatokana na upya na kufifia kunatokana na ukongwe, then material ya rangi iliyotengenezewa, pia kiwanda kilichotengeneza.
Mwisho je huko mtaani wote waliopachika hizo bendera waligaiwa siku moja?

Cᵃʳᵉᵉᵐ ₜₕₑ ᴸᵉᵍᵉⁿD
 

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
5,469
Points
2,000

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
5,469 2,000
Nimekuwa nikijaribu kutafakari sana lakini imefikia niyaweke haya wazi! Kitu kama bendera ni tunu muhimu sana kwa nchi! Lakini nikipita mtaani naona mauzauza sana hasa ktk aina za rangi na nakshi ktk bendera yetu murua hii ya tanzania.

Naomba mnisaidie kama haya ni shida ya macho yangu tu au nanyi mnaona mauzauza! View attachment 1323844 View attachment 1323845 View attachment 1323846 View attachment 1323847
Bendera za kwanza na ya mwisho kidogo zilitaka kufanana na bendera ya Taifa. Kosa la bendera ya kwanza ni rangi ya bluu inapaswa kuwa bluu ya bahari ambayo ipo bendera ya mwisho, na kosa la bendera ya mwisho ni rangi ya njano badala ya rangi ya dhahabu. Rangi ya njano ipo bendera ya kwanza.

Kwa hiyo rangi zinazokosewa ni njano na bluu.
 

Zurri

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
13,621
Points
2,000

Zurri

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2018
13,621 2,000
Hero,
Sasa hapo kosa la nani ? La msanifu au serikali? Je hizo picja umezipata wapi ? Tika kwa wahusika au watu tu tofauti wenye kusanifu hizo bendera ?

Kama zote umezipata serikali kuu hapo tuna paswa kuhoji na kupewa muafaka, ila kinyume na hapo wewe ndio mwenye makosa.
 

Forum statistics

Threads 1,389,939
Members 528,059
Posts 34,039,264
Top